. . . . . "Siwezi kumuachia hela nikisafiri" . . . . .!!


Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Points
2,000
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 2,000
Huyu jamaa anaishi na mwanamke wake kinyumba,ni kama mke na mume.
"
Wakati wanakutana,mwanamke alikua tayari ana watoto wawili aliozaa na wanaume wawili tofauti.
"
Tatizo ni kuwa mwanamke amekuwa analalamika kuwa jamaa huwa haachi matumizi.
Sasa leo ndo nimekutana na jamaa huyo na kumuuliza kulikoni?
Nae alijibu ifuatavyo;
"Sio kweli kuwa simpi hela ya matumizi ila ninaponunua mahindi debe moja likiisha nae anatakiwa anunue kwa kuwa anafanya kazi!
Tatizo la mke wangu huyu ananilazimisha nikisafiri anataka nimwachie hela,sasa nimwachie hela ya nini wakati mimi sipo na sina watoto pale"?
"
Sikujua hasa nimuulize nini,lakini jamaa aliposema kuwa hawezi kulisha watoto ambao sio wake na anapogharamia chakula wakati yupo ni kwa sababu na yeye anakula ndipo nilipomuelewa.
"
Lakini nilimuuliza kuhusu kumgharamia mkewe hata kwa kiasi kidogo kwakuwa yule ni mkewe,jamaa akasema angefanya hivyo kama mkewe angekua hana kazi!
"
Huyu jamaa haamini kama ni sahihi kumpa matumizi mwanamke mwenye ajira.
"
Lakini pia hataki kugharamia familia isiyo yake.
"
Je huyu yuko sahihi?
Kama yuko sahihi inawezekana hii ikawa sababu ya baadhi yetu kuwakimbia wanawake wenye watoto!!
 
Wakumwitu

Wakumwitu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
372
Points
195
Wakumwitu

Wakumwitu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
372 195
Yuko sahihi nadhani. Labda kama kulikuwa na makubaliano hapo mwanzo tatizo wanawake nao wanapenda miteremko sana
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Wakati anamleta ndani ya nyumba yake alijua mwanamke ana watoto wawili ambao sio wake
hatujui wakati wanakaribishana waliambianaje kuhusu malezi na matunzo ya hao watoto
Kama anaona hawezi kutunza familia isiyo yake je na yeye akipata mtoto itakuwaje
dah hapo pagumu aise na hatujui makubaliano ya hao wawili
Kweli wajanja wawili wamekutana hapo
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
kwani wakati anamuoa huyo mwanamke hakujua anawatoto?au alijua anaoa mbunye tu,wellan fine ,hapa duniani tunapita tukusaidi amtu au watu nivizuri sana na kama msalaba huwezi ubeba wala usiusogelee.
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Points
1,225
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 1,225
Hapo naona Mwisrael na Mpalestina wanataka kujenga Tanzania

Hiyo si familia, ni kusanyiko la masela 4.
Hao ni masela kwa kweli. Na huo muungano wao uko ICU unapumulia mashine.
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,144
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,144 2,000
Wote wajanja kudaadeki.
Raha ya ndoa za Kiswahili mmoja awe fa..la
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,925
Points
2,000
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,925 2,000
Hayuko sahihi kabisa! Huyo jamaa ni ****, inawezekana wanamsaidia kutunza huyo demu
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,288
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,288 1,500
Kuna ugumu sana hasa pale mwanamke ana watoto kwani kibishi mwanamme anaweza kukubali nitawapenda tena kama wanangu ila kihalisia ni wachache sana wanaoweza kuwapenda, pia huyo mama anapaswa kumzalia jamaa mtoto kwani nalo laweza kuchangia jamaa kuhisi upweke ndani ya hiyo familia.Ila huo hautakuwa mwarobaini ila mara nyingi kutarudisha ile kujiamini kama mwanamme na kuamini nami nimeduu hadi nina wangu hawa wote wanastaili kuishi kwa raha. But ITS SOME HOW COMPLICATED
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,785
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,785 1,500
Dah, hizi hadithi bana. Inakuwa sawa na ya jana clouds njia panda, jamaa wanagombea mimba!
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,003
Points
2,000
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,003 2,000
Kutoa ni moyo mkuu, na jamaa anakosa baraka za bure tu apo, Japo kuna kusaidiana lakini Mwanaume ana wajibu wote wa kuhakikisha nyumba yake inajitosheleza kimahitaji, wife yeye anacomplement na sio wajibu wake wa msingi.
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,925
Points
2,000
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,925 2,000
Kutoa ni moyo mkuu, na jamaa anakosa baraka za bure tu apo, Japo kuna kusaidiana lakini Mwanaume ana wajibu wote wa kuhakikisha nyumba yake inajitosheleza kimahitaji, wife yeye anacomplement na sio wajibu wake wa msingi.
Ndo maana nikasema jamaa ni F.A.L.A
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
Hivi wewe mdogo wangu, unawezaje kumuuliza mtu kwa nini hamuachii hela ya matumizi mkewe? Wakikudunda usiniite
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Points
2,000
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 2,000
Hivi wewe mdogo wangu, unawezaje kumuuliza mtu kwa nini hamuachii hela ya matumizi mkewe? Wakikudunda usiniite
Hujui siku hizi mi baba ushauri?Ila kiukweli huyu jamaa ametoa mpya!!
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Points
2,000
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 2,000
Kutoa ni moyo mkuu, na jamaa anakosa baraka za bure tu apo, Japo kuna kusaidiana lakini Mwanaume ana wajibu wote wa kuhakikisha nyumba yake inajitosheleza kimahitaji, wife yeye anacomplement na sio wajibu wake wa msingi.
Kwa wanaume wa kileo na wanawake independenti,hii ngumu kuwesa aisee!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Hii ni ile kushea paa moja na mwanamke, bt no any love particle is left btn them.
Huyo mwanamke nae anazubaa nn, si amlengeshee jamaa akinge kimoja cha ukweli azae ili sarakasi zote za huyo mhuni ziishe?.
 
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,473
Points
2,000
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
9,473 2,000
kwani wakati anamuoa huyo mwanamke hakujua anawatoto?au alijua anaoa mbunye tu,wellan fine ,hapa duniani tunapita tukusaidi amtu au watu nivizuri sana na kama msalaba huwezi ubeba wala usiusogelee.
Bora huo Msalaba asiusogelee kabisa kwani, mm ningemshauri atafute Msalaba wake kwani inasemekana anaishi naye KINYUMBA hajamuoa
Kawaida ya wapenzi wa namna hiyo huwa wanarudiana na wapenzi wao waliozaa nao, sasa kwa nini mm ndio niwalishe na wakikuwa hawawezi kuniheshimu hata kidogo
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
Hii ni ile kushea paa moja na mwanamke, bt no any love particle is left btn them.
Huyo mwanamke nae anazubaa nn, si amlengeshee jamaa akinge kimoja cha ukweli azae ili sarakasi zote za huyo mhuni ziishe?.
Lakini kama mama nae ana kipato labda hakuna haja ya kupewa matumizi wakati mume anasafiri?
 

Forum statistics

Threads 1,285,939
Members 494,834
Posts 30,879,777
Top