Siwez pata galfrnd | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siwez pata galfrnd

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kabaizer, Nov 2, 2011.

  1. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 519
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Jaman nahitaj galfrind sichagui chochote ni yeye na mapenz ya ukweli.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,978
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    duh!!! wen u are desparate anything goes!
    kijana tulizana kanza kwa style hii ndio hutafanikiwa kabisa maana inaonyesha hujui unachotaka.
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    He!Haya jaribu bahati kijana.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,757
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    Dude uko desperate?
     
  5. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 519
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ah ndugu subir bas....mbona tena hivyo?
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,990
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    kwa maandishi tu inaonyesha sanaa ya ushawishi huna sasa kama na muonekano pia huna wala pesa basi utasubiri sana kuokota embe chini ya mchongoma!
     
  7. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 519
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kwa nn unauliza hivyo??
     
  8. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 519
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Najua majungu hayakosekan so nimejianda na watu Kama nyinyi....sasa kwenye cv ujiuze na kwenye mapenz ujiuze we vp wewe lala Kama vp....hi hi hi
     
  9. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 519
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Usioge chatu just idea tu....
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,541
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo JF nisokoni??maana ulivyo uliza as if wapo wamafungu hapa jamvini ngoja waje wenyewe!!!eti mnabebeka kirahisi hapa??
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Kabaizer pitia huu uzi labda utakusaidia kupata galfriend..... Link
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huna criteria yoyote ile??
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,757
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    maelezo yako hayaeleweki ni kama umeandika tu baada ya kuchoshwa na kitu/vitu flani flani hivo mdada yeyote tu kwako anafaa!!
     
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    As long as hujui unataka nini huwezi kupata mdogo wangu. Mapenzi ya ukweli maana yake nini? anza kufafanua hapo. Alafu sasa fikiria ni mwanamke wa aina gani anaweza kua na chances nyingi za kukupa mapenzi kama hayo? Jiulize pia wewe uko tayari kumpa nini mwanamke huyo? Ukisha jivu maswali yote hayo rudi sasa tukupe ushahuri wa ziada.
     
  15. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,455
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    me nimekubali tuwe pamoja, sijali cha pesa, kazi, wala nini! bora tu uwe na constructive ideas... je uko tayari??
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ya kweli yapoje?
     
  17. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hee hee heeeh haya mtoa mada umemuona mtoto huyu? Mungu amesikia kilio chako njoo umpe ma konstrakitivu aidia ung'oe mtoto huyu!
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hujajitambua kbs, kwan hujui hata unachokitaka,kwa taarifa yako cv kwenye mapnz inamatter sana labda umpate pupil mwenzio,yani ni muhimu kuliko hata kwenye kazi coz kazi unaweza ukapewa na mjomba ako bila cv!
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,866
    Likes Received: 6,218
    Trophy Points: 280
    haya wadada changamkieni kijana hachaguiiii yoyote twende
     
  20. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    is too short
     
Loading...