Sasa ukifa unategemea uzikwe nazo au? Ndio tunazikomba.Nyie SI mnalilia usawa??????
Huu upuuzi wenu ndo umesababisha wanaume tubweteke, wengine wakose nguvu za kiume, wengine wasione shida kukaa TU Kwa baba zao maana wanajua wanatahangaikia vitu ambavyo mwisho was siku mnaleta ujinga.
Yaani mtu apambaaaane ajenge, awe na biashara, awe na Mali Fulani halafu aje aoe nyie ndezi kwenye mahusiano mumletee mambyo ya usawa ndoa ikifa mkombe nusu ya Mali yake??
Pumbavu.
Hahahahaha tatizo mnafosi iwe kama kodi ya uchumba!Ndo penyewe hapo sasa. Hebu wapeni watoto wa wenyewe pesa zao msijifanye kukasirikia mambo madogo kabisa haya.
Halafu nimechoka kukujibu, naomba hela.[emoji1787][emoji28][emoji23][emoji28][emoji23][emoji23][emoji28][emoji28][emoji28] ati ninii
Ila kula mnaweza sioπππHatuwezi, ndio maana tunadai irejeshwe.
Hahahahaahhaa nmefutaa ...mama mkwe mpendwaa ila pesa mtuonee hurumaHakunaga ex mkwe wewe, once mkwe basi ni mkwe tu.
Tunawapenda sanaa pamoja na pesa zenu. Kama Extrovert amesema pesa zake zimeshikana na roho, sasa utampendaje bila kupenda na pesa zake? Huoni hayo ndio mapenzi ya dhati!
Ndio mjitahidi mtoe kabla hatujawaomba jamani. Mnafikiri kuwaomba ni kazi rahisi[emoji2297]Hahahahaha tatizo mnafosi iwe kama kodi ya uchumba!
Njoo pm unipe namba ya wakala wa karibuHalafu nimechoka kukujibu, naomba hela.[emoji1787]
Kula ni uhai[emoji1787][emoji1787]Ila kula mnaweza sio[emoji23][emoji23][emoji23]
Ukiniomba ndio nakuacha bora nianze mwenyewe kukupaπNdio mjitahidi mtoe kabla hatujawaomba jamani. Mnafikiri kuwaomba ni kazi rahisi[emoji2297]
Yaani kuna kiumbe kina huruma hapa duniani kama mwanamke kweli? Tunawahurumia sana jamani, ndio maana tunawaomba kidogo tu sio sana.Hahahahaahhaa nmefutaa ...mama mkwe mpendwaa ila pesa mtuonee huruma
Habari za wakati huu, napenda kuulizia hivi husband material huwa anapatikana wapi?. Maana vijana wa wakati huu ata nashindwa kuwaelewa kabisa mambo yao, wengi wanapenda kulelewa na hawafaham kabisa majukumu yao.
Unakuta mtu Hana Kazi, kula kulala kwa baba alafu anahitaji mwanamke anayepambania maisha yake. Akiombwa ata laki 3 anahaha, anatetemeka. Ss huna Kazi mwanamke wa nini?.... Mwanamke anahitaji matunzo, anahitaji kujaliwa, mwanaume unatakiwa ujuwe majukumu yako na mwanamke naye ajue majukumu yake. Lkn siku hiz majukumu ya mwanamke anafanya mwanamke na majukumu ya mwanaume anafanya pia mwanamke. Mi nashindwa elewa kabisa.
Ukiwa hupendwi ni hupendwi tuuu, usiforece kupendwa ilhali hujui nini mwanamke anataka. Over.... Muwe na mapumziko mema.
Haya ndio maneno sasa, chap nakuja[emoji1787]Njoo pm unipe namba ya wakala wa karibu
Sasa wewe mpare hadi pesa zije zitengane na roho ufikirie kunipa si Bwana amerejea kwa mara ya pili[emoji2297][emoji2297][emoji2297][emoji2297]Ukiniomba ndio nakuacha bora nianze mwenyewe kukupa[emoji23]
50/50 mbaya sana wanawake wakija kishtuka washachelewa huko mbele unaweza ukasikia WAVULANA nao wanadai usawa wa kijinsia.50/50 na women empowerment imetengeneza wanaume wengi ambao ni jobless na weak to the point imeanza dharau sasa!π
Wanawake ndio wanamiliki fursa nyingi za hela ila wao wanataka walelewe na ma jobless
Kirahisi ivo jamaniImeisha iyo
Kama unazo π good, povu sasa hilo π[emoji2] nnazo mbn
Umeandika.kwa hasira kinoma. Na wewe kama.mwanamke tambua mahusiano.sio chanzo cha wewe kupata mapato. Inshot unauza..? Dada kama mwanaume wako hana hela na wewe tafuta kazi mapenzi sio mradi kuwa atakupa hela kila wakati. Na mnasemaga 50/50 nyie wanawake ndio hamueleweki. Mwanaume kama hana hela hivyo hastahili kupenda na kupendwa..?Habari za wakati huu, napenda kuulizia hivi husband material huwa anapatikana wapi?. Maana vijana wa wakati huu ata nashindwa kuwaelewa kabisa mambo yao, wengi wanapenda kulelewa na hawafaham kabisa majukumu yao.
Unakuta mtu Hana Kazi, kula kulala kwa baba alafu anahitaji mwanamke anayepambania maisha yake. Akiombwa ata laki 3 anahaha, anatetemeka. Ss huna Kazi mwanamke wa nini?.... Mwanamke anahitaji matunzo, anahitaji kujaliwa, mwanaume unatakiwa ujuwe majukumu yako na mwanamke naye ajue majukumu yake. Lkn siku hiz majukumu ya mwanamke anafanya mwanamke na majukumu ya mwanaume anafanya pia mwanamke. Mi nashindwa elewa kabisa.
Ukiwa hupendwi ni hupendwi tuuu, usiforece kupendwa ilhali hujui nini mwanamke anataka. Over.... Muwe na mapumziko mema.
Yupo anagonga like ni kama alikuwa anatest kuona majibu ya wakulungwaDah!!
Mleta mada kapigwa spana mpaka namuonea huruma [emoji28][emoji28]
Kakimbia Uzi wa moto[emoji28][emoji28]
Husband Material nipo hapa... nimepanga mwaka huu niwe na wife!!
Sema dah, mzinga wa Laki 3?!
Hivi si mshahara wa mwezi mzima wa Police Constable huo?!
Kama graduate ndo anaamua kuwalipa Bodi ya Mikopo, si marejesho ya takribani miezi 3 hayo?
Basi iwe angalau 50K, lakini 300K?!
Hapana bhana, NOT FAIR kabisa...