ephen_
JF-Expert Member
- Oct 28, 2022
- 20,906
- 77,248
Mwalimu wako wa vidudu alipata tabu sana kukufundisha kusoma! Nimezungumzia tatizo la vipele na sio ubara wako😂Hata utumie blade 10, kipara hakifai
Mwalimu wako wa vidudu alipata tabu sana kukufundisha kusoma! Nimezungumzia tatizo la vipele na sio ubara wako😂Hata utumie blade 10, kipara hakifai
Mkuu unataka sema ameanza nyoa kipara??Wakuu,
Inaudhi Sana Unaenda kukutana na mtu kanyoa kipara plain mpaka unashindwa kutofautisha ngozi ya KAWAIDA na ngozi ya sehem za Siri.
Mwingine kila zikiota kidogo tu,
Anazinyoa kipara haswa mpaka ile sehemu ya siri imeota ule weusi flan wa sugu ya wembe. Ukiitizama haraka haraka ile sehemu, Unaweza kuhisi mtu Ni mchafu au ana ukurutu.
Wengine unakuta kanyoa kipara mpaka vimeota vipele vidg vidg vingi Kama chunusi. Wengine tukiona hata kipele hata kimoja sehemu ya Siri tunaogopa sana.
Pia kuna ambao vile vipele huwa vinawawasha kabisa, yaani unashangaa mwenzako kila Mara mkono uko Chini, ukimuuliza shida Nini, anakwambia "nmetoka kunyoa sio MDA". Kwa haraka haraka unajua kabisa,huu muwasho Katoka kunyoa kipara plain.
Aisee Raha ya sehem ya Siri inayovutia, ukute ina zile nywele flan kiasi za brashi na zimesimama uku zinachoma choma Kama vile mbuga ya iliyoungua na moto[emoji4]View attachment 2689977
kwahiyo tumekubaliana size ya brashi sioIla we jamaa una vituko 🤣🤣🤣🤣🤣
Ila chenye nywelenywele kinapendeza kuliko upara
unakuta binti anavuta shisha hata mashine ya kunyoa mavuzi hanaHuu uzi ungetolewa miaka 20 iliyopita ningeelewa lakin sahv siwez kukubali,eti ukinyoa panabak panawasha au panaota vipele wakati kwa sasa kuna mashine kibao tu nzur tena za bei kama bureView attachment 2702903
Hivi ndio huyu kumbe....Juzi hapa ulikatalia traako leo tena kipara, ama kweli kila mtu na mate yake
Apigwe mawe kabisaHivi ndio huyu kumbe....
Apuuzwe japo ana point
Minywele sipendagiWakuu,
Inaudhi Sana Unaenda kukutana na mtu kanyoa kipara plain mpaka unashindwa kutofautisha ngozi ya KAWAIDA na ngozi ya sehem za Siri.
Mwingine kila zikiota kidogo tu,
Anazinyoa kipara haswa mpaka ile sehemu ya siri imeota ule weusi flan wa sugu ya wembe. Ukiitizama haraka haraka ile sehemu, Unaweza kuhisi mtu Ni mchafu au ana ukurutu.
Wengine unakuta kanyoa kipara mpaka vimeota vipele vidg vidg vingi Kama chunusi. Wengine tukiona hata kipele hata kimoja sehemu ya Siri tunaogopa sana.
Pia kuna ambao vile vipele huwa vinawawasha kabisa, yaani unashangaa mwenzako kila Mara mkono uko Chini, ukimuuliza shida Nini, anakwambia "nmetoka kunyoa sio MDA". Kwa haraka haraka unajua kabisa,huu muwasho Katoka kunyoa kipara plain.
Aisee Raha ya sehem ya Siri inayovutia, ukute ina zile nywele flan kiasi za brashi na zimesimama uku zinachoma choma Kama vile mbuga ya iliyoungua na moto[emoji4]View attachment 2689977
Waxing sasa si ndo inamalza kilakitu?(,upara smooth)Wengine vichwa ngumu,
Kuna mmoja nimshaur atumie hair remover au afanye waxing Akasema hizo kemikali zinasababisha UTI