Durovic
JF-Expert Member
- Mar 13, 2017
- 3,834
- 6,906
Amna ukweli hapo unatudhalilishaHunipendi mimi au hupendi ukweli 😂
Amna ukweli hapo unatudhalilishaHunipendi mimi au hupendi ukweli 😂
Mimi au huyo aliyeandika uzi wa kipuuzi ndiyo anawadhalilisha?Amna ukweli hapo unatudhalilisha
Mapenz umaskini kula pombe babuAmna ukweli hapo unatudhalilisha
Hausimami mda wote umelalaMkuu kuwa mkweli. Mnara wako unasoma 0G.
Mwenzangu ameshindwa, mie kila siku huwa nasema, uhalisia wako huwezi kuukimbia hata iweje.Bia imefloti
Kuna vitu mwanaume ukiandika au kusema ni aibu labda uwe na changamoto ya kihisia
From no where huvutiwi na wanawake hata km kweli jisitiri km mwenzio alivyo sitiriwa akashindwa
We si ni wale mashoga wa chadema? Sasa km hudindishi mwanamke wa nini? Nyie mna dunia yenu tofautiSion faida yake katika maisha yangu.navutiwa na pombe tuh yaan nakunywa hadi nasahau matatizo yangu.
Em niambie location au ni maarufu unipe code na location jumapili nikapokee miujiza 😅🤣Mwenzangu ameshindwa, mie kila siku huwa nasema, uhalisia wako huwezi kuukimbia hata iweje.
Sasa nikuambie kuna mchungaji kitamkuta kitu wee subiri, namuangalia tu.
😂😂😂😂
Mkuu una tatizo linalohitaji matibabu, yakupasa ukamuone dr.Sion faida yake katika maisha yangu.navutiwa na pombe tuh yaan nakunywa hadi nasahau matatizo yangu.
Soon utaanza vutiwa na wanaumeSion faida yake katika maisha yangu.navutiwa na pombe tuh yaan nakunywa hadi nasahau matatizo yangu.
Kitakukuta kitu wee nakuambiaa, 😂😂😂Em niambie location au ni maarufu unipe code na location jumapili nikapokee miujiza 😅🤣
Acha kufanya km ngono ni hitaji la msingi, ni mindset yako tu. Wala hakuna ukweli au uhalisia wa hicho ulicho kiandika hapa.Mkuu una tatizo linalohitaji matibabu, yakupasa ukamuone dr.
Kwa ubinafsi tulioumbiwa binadamu, hakuna mwanaume anayempenda mwanamke kwa 'ridhaa' yake, bali hulazimishwa kutokana na mhemko unaozalishwa na hormone ya kiume inayoitwa 'testosterone'.
Hormone hiyo ikipungua, ndiyo hayo madhara ambayo mwanaume huyapata kwa huanza 'kurudiwa na ufahamu' na kuanza kuwachukia wanawake pamoja na ngono kama ilivyoanza kwako kwa kuliona tendo la ngono ni dhambi mbaya na uchafu mkubwa sana.
Unajiona upo sawa, lakini kwa kanuni ni kwamba: 'sawa isiyo sawa ndiyo sawa na sawa iliyo sawa, kamwe huwa siyo sawa'.
Wawezaje kula raha bila kuwa na mwanamke pembeni mwako?
Jitafakari na uchukue hatua ya kimatibabu ASP kwa sababu wewe ni mgonjwa.
Mkuu umenisoma 'randomly' bila kunielewa nilichomaanisha.Acha kufanya km ngono ni hitaji la msingi, ni mindset yako tu. Wala hakuna ukweli au uhalisia wa hicho ulicho kiandika hapa.
Niambie location nifanye appointment na mchungaji jumapiliKitakukuta kitu wee nakuambiaa, 😂😂😂
Mchungaji analiwa na muumini wake, nachokaa kabisa mie.
Mbona ni kama tunaanza kurudishana kwenye uzi wa kutupia picha za warembo wakali