Chadema 2030
JF-Expert Member
- May 5, 2025
- 1,971
- 3,851
Sion faida yake katika maisha yangu.navutiwa na pombe tuh yaan nakunywa hadi nasahau matatizo yangu.
Huyasahau.. UnayaahirishaSion faida yake katika maisha yangu.navutiwa na pombe tuh yaan nakunywa hadi nasahau matatizo yangu.
Mshakua pungufu 😂One man down!
Huyu mdau kumtetea ni ngumuMshakua pungufu 😂
View attachment 3686941
Tunawasubiri na kwenye mambo kama haya mseme ni sisi wanawake tumesababisha!
Vijana wa chadema nyie ndio akili zenuSion faida yake katika maisha yangu.navutiwa na pombe tuh yaan nakunywa hadi nasahau matatizo yangu.
Skupendi tena ☹️Mshakua pungufu 😂
View attachment 3686941
Tunawasubiri na kwenye mambo kama haya mseme ni sisi wanawake tumesababisha!
Zigo kama hili halikuvutii???Una shida wwSion faida yake katika maisha yangu.navutiwa na pombe tuh yaan nakunywa hadi nasahau matatizo yangu.