Sitta amjibu Sumaye kuhusu mabehewa mabovu

Sitta amjibu Sumaye kuhusu mabehewa mabovu

Mabangusilo hao ...... Sutta kama anapenda midahalo aitishe pia midahalo wa CDM!!!!
 
Ukisikia wanasiasa waliofirisika fikra ndo hawa. Wao billion zinapigwa mbele yao kimyaaa, Tanzania ni zaidi ya uijiavyo. Sasa hapo amejibu hoja gani kuwa wanachunguzwa, so what?
 
Atoe utetezi au asitoe hatuihitaji tena ccm kwa mambo mengi mabaya iliyoyafanya na wala hutuna sababu ya kuendelea kuongozwa na ccm kwa miaka 50 iliyotawala inatosha
 
Wasitufanye sisi watoto kwanini siku zote walikuwa wapi au walisubili uchaguzi ndo waseme haya???
mda wote huo umepita bado wanafanya uchunguzi tuuu!! imepita zaidi ya miezi sita au kiini macho??
 
Hebu Sitta aache kutufanya Watanzania wote majuha. Hivi Mkurugenzi Mtendaji pekee na management team yake (kwenye shirika ambalo ni la umma lenye Waziri mwenye dhamana? pamoja na bodi yake ya Wakurugenzi?) ati ana ubavu wa kuidhinisha ununuzi wa mabehema yenye thamani ya TZ shs. 220 billion bila idhini ya Waziri wake? bodi yake?... Halafu bila ya kupitia na kushindanishwa bodi ya manunuzi?

Common Sitta!..talk to us with your sense!

Tena anatoa maelezo kirahisi rahisi baada ya kubanwa mbavu kwenye majukwaa ya kisiasa Kana kwamba asingeulizwa, asingeliongelea hilo kabisa.

Tumechoka na aina hii ya uongozi wa kutuona wote ambao hatuko kwenye system ni WAPUMBAVU tusiojua lolote wala uwezo wa kuchambua hoja nyepesi kama hii.
 
Nasikia maumivu sana jinsi tulivyo nyuma kimaendeleo kisa matumbo ya wachache
 
Kuna local agents wa hiyo kampuni ya India ambao waliishawishi wizara na TRL. Tunataka Sita atueleze na tuweze kuwalinganisha mahusiano yao na Waziri wa wakati huo. Sitta alishapoteza credibility kwa watanzania.
 
Hao mtawaonea bure, kwanza tuanze na yule aliyelibinafsisha shirika letu pendwa la reli Tanzania Rairways Cooperation (TRC) kwenda kwa hawa hawa jamaa makanjaja wa India!!
 
Nachowapenda ccm wakitekenywa tu wanachekaaaaa
 
Tutamuuliza na ile ofisi ya spika aliyojijengea kwa mabilioni

Tutamuuliza na ya bunge la katiba
Sidhani kama ana majibu
 
Wazri mwenye dhamana anatakiwa kuwajibika.
 
Kumbe Sumaye Kaongea Ukweli Mimi Nilijua Anamjibu Kwamba Ni Uongo Hakuna Ufisadi Uliotokea Kinachozungumzwa Hapa Ni Selikali Kufumbia Macho Ufisad Kwa Sababu Hatujaona Bado Watu Wakifikishwa Mahakamani Na Mawazili Wakiwajibika
 
Katika kashfa hii hadi wizara ya uchukuzi inahusika hp bila kutikisa masikio
 
nngu007

Alikuwa anasubiri kutupiwa mawe ndio atujulishe? Au alijua yataisha kimyakimya?
 
Last edited by a moderator:
Wachagga wanataka matatizo ya watanzania yaendelee kuwepo ili wayatumie kama mtaji wa kisiasa hata kikifanyika kitu ilimradi hajafanya mangi wanabeza...

Una uhakika na unachosema. Hauoni unaleta ubaguzi wa kikabila. Na je hao wote waliozungumza ni wachaga?
 
Hadi hizo fedha zote zinapotea chanzo kilikuwa ni nini?

Naamini kuna mianya ya kimfumo inayotoa nafasi ya watu kutafuna fedha...

Hadi watu na wabunge wapige kelele ndio waanze kujifanya wanashughulikiana...
Ikiwa hakuna malalamiko maana yake hali ni shwari..sioni kama kuna ubaya ushughulikiaji ukianza baada ya malalamiko. Ila hoja ni kwamba kwanini uchunguzi wa sifa za mzabuni aliyepitashwa haukufanywa mara moja baada ya kumpitisha? Na kwa nini malipo yote yaidhinishwe kabla ya bidhaa kufika? Mkurugenzi wa manunuzi, mhasibu wa shirika na team yao wanapashwa kuwajibishwa then waziri mwenye dhamana akishindwa kuokoa hasara iliyosababishwa na watendaji wake ndio awajibike.
 
Back
Top Bottom