...sitaki kuuona uume na sitaki nionekane uke wangu!

...sitaki kuuona uume na sitaki nionekane uke wangu!

nilivyowahi sikiaga ni kwamba mababu na mabibi wamedumu kwny ndoa sana sababu walikua hawaangaliani nyeti zao jinsi ilivyo so inakua fresh sna kudumisha..maana sura zingine haziko vizuri, tofaauti na mapenzi ya siku hizi watu tunachorana sana halafu tunamezea tu moyoni...ni hayo tu

Ninavyopenda ndoa yangu idumu, kuanzia leo ni gizani tu..
 
Kuwa makini sana manake ni hatari mno! Jaribu kuwa na mawasiliano na ndugu zake. Yaani in-short jaribu kumu explore more and more usiharakishe kukimbia maadamu ushauvaa wewe kuwa makini tu

...kweli...
 
Hi5 bado ipo kumbe? Achana nae huyo...

...hi5 bado ipo mkuu...ok naweza kweli kumpotezea lakini hawa watoto wa kike hawakosi vituko,kesho naweza kupata mwingine nae akawa ni kikojozi sasa sijui ntaacha na kuchukua wangapi?...
 
atakuwa na makovu au papuchi yake ina sura mbaya lol
 
The way nilivyoisoma hii kitu tatizo naliona kwako zaidi......binti sioni kama ana tatizo sana,ni kwamba binti ni kweli kakupenda,lakini lazima ujue mkiwa faragha si lazima mzee ile kitu" imesane na mwensie"........wanawake wanapanda zaidi kuspend tym na wanaume wawapendao,especially those ones who are not boring.Hawako focused sana kwenye tendo la ndoa especially when just met.Anataka aji feel confortable with you first at least ajiridhishe kuwa amafanya chaguo bora.This needs tym.Hiyo gia ya kutopenda kuona dushelele na kuonwa papideh ni gia tu ya kukuondoa kwenye tyming dogo........grow up!

so kijana kwakuwa akili yako yote ilihamia kwenye kichwa cha dushelele badala ya ubongoni,you completely lost your game......simply you had no game.Kwahiyo njia kwako rahisi ikiwa ni kukimbilia Sanctuary yako Mwanza na kumpiga Ban............kwakweli ulichemsha.......you failed to close the deal after coming afar preparing for the big day!:confused2:

Ningekua karibu,I would have bitchslapped your face wussy boy!:target:
 
Madem ni watu wa ajabu xana,kuna mmoja chezea na vua nguo zote lakini sidiria humvui,haruhusu kuitoa sidiria ingawa nido chezea utakavyo.
 
Pole, nahisi ulikuwa mwoga tu, wapo wanawake wenye aibu ya hivyo...
 
Pole bwana!ila uko faster kufika tu unataka majambozi na denda unajisevia,kuwa makini bro!
 
Mkuu Hongera zako! Next time usiwe na haraka kihivyoo! Kama kuku ashajaa kwenye kumi na nae manati ya nini? Ila hilo la kulana gizani hapana!
 
Madem ni watu wa ajabu xana,kuna mmoja chezea na vua nguo zote lakini sidiria humvui,haruhusu kuitoa sidiria ingawa nido chezea utakavyo.
ahahahaaa.Na wanaume mna mambo..Sijui Mungu aliweka nini kwa hivi viuongo maana vina sura mbaya kuliko viungo vyote vya mwili lakn vinaongoza kupendwa..
 
...kufunguka mkuu,ilikuwaje?...

Si ajabu, wala usiwe na shaka mkuu.
Ni habari ya kweli toka kwa ndugu yangu. Yeye na mkewe wa ndoa wana kawaida ya kujamiiana usiku tu bila kuwasha taa. Mchana kujamiiana ni marufuku, sababu kuu eti mke wake anaona aibu kuangaliwa K yake; tofauti kidogo na suala lako ni kwamba mkewe anaweza thubutu kuangalia dushelele la mme wake lakini siyo kuangaliwa the soft center yake! Ndoa yao ina muda wa miaka sita, na wana watoto wawili sasa!
 
cheka wee kisukari.hio ni kawaida.ana aibu tu huyo,pengine amekeketwa,au hajiamini na k yake ilivyo.maybe anahisi ni kubwa,au pengine ana kasoro fulani huko chini.kwa nini usingemuuliza na umwambie awe mkweli kwako?vile vile kuwa safe kama unampenda hebu mchunguze kidogo,maana mitandaoni and then straight chumbani,nenda nae taratibu.akikuzoea huyo atakutanulia mwenyewe.play safe
 
mkuu,hiyo kitu ilikuwa sealed!,yani ilikuwa wewe ndo ukate utepe.si unaona alianza na cd ya 'kama kufanya tutafanya sana...'ulipong'ang'ania akakubadilishia cd....ushabutua!
 
Back
Top Bottom