Sitaki kuchanganyikiwa, naomba ushauri wenu wana MMU

Sitaki kuchanganyikiwa, naomba ushauri wenu wana MMU

Mwaka mmoja bado ni mapema sana hata kumshitaki kwao! Kikubwa ujaribu kuongea nae usichoke kumshauri na Kama pia Una imani usichoke kumwombea Mungu pekee ndie awezae kubadilisha tabia ya mtu!
 
jina langu zuri sana unajuaa

Mhh! Ngoja kwanza nitawauliza dada zangu wapige kura ya maoni nije na jibu sahihi...... Hebu subiri.... nitakuja bhana kuna sehemu nimeona jina kama hilo linasumbua watu ngoja niwaelimishe!
 
Maskini pole sana jitahidi kuwa karibu nae akueleze kila kitu ili mjue mnafanyaje na kama una uwezo wakumlipia wewe mlipie hilo deni
 
pole sana mdogo wangu.nikwambie kitu hawa wanaume kama sio wa kuijali familia unavyozidi kumuuliza na kumuomba matumizi ndo unazidi kumpa bichwa anakuwa kiburi zaidi.iwapo unajimudu tunza familia yako.anza kuwekeza taratibu.akikuona humfuatifuati kumuomba amini kuwa ataanza kujishtukia mwenyewe! ataanza kujikomba.tena ningekuwa mimi ndio wewe ningempikia vinono balaa senti siombi tabasamu full usoni.mwenyewe atabwaga manyanga ya ukorofi chini.ila usimlipie mkopo katu.labda kacheza dili na huyo mtu ajifanye anamdai ili wakuchune pesa vizuri.
 
Cha msingi hapo ndugu waite wazee wenye busara, wamkalishe chini mumeo ili kujua nn tatizo kwa upande wake had anafanya hivyo..nafikir muafaka utapatikana tu..pole sana ndugu..
 
Dah hili ngumu kumezaaa!! Cha msingi ongea nae ukiwa Serious usiwe unalia, ongea akutambue unamaanisha uelewe msimamo wake. Akijirudi mvutie subira km mwezi Asipojirekebisha hapo ndipo tunaposema Washenga wanatakiwa kuplay part au Wazazi ikishindikana kabisa kweli Shusha Windo7 weka 8 anza kujua familia ndio yako tena hiyo yeye Ashapata wakumnyonyoa akifulia atarudi.

Pole ndio changamoto za maisha hizo. Hayo madogo ndugu yangu wapo wanawake waliotendwa na waume zao yaani yako chamtoto na wamepigana na maisha. Wala usichanganyikiwe. Amini Mungu ni muweza wa yote. Huwa wanajisahau sana hawa wanaume wanapopata sketi nje. Hawatambui kuwa laana ya kiapo na laana ya kuwasusa watoto itawasumbua




Natumaini mu wazima! Ni mwaka 1 sasa toka tumefunga ndoa na mwenza wangu na tumejaliwa mtoto mmoja! Na sote ni wafanyakazi. Tatizo huyu mume wangu hanishirikishi katika kila analolifanya, mfano aliwahi kuchukua mkopo bila mimi kujua lakini hakufanyia kitu chochote, alijipangia bussines plan mwenyewe na kumweleza rafiki yake kuwa anataka kufanya kitu flani badala yake huyo rafiki yake kamzidi akili, kafungua biashara alotaka kufungua mume wangu! Kiufupi amenidanganya na kunificha mambo mengi sana ambayo nikikumbuka naumia sana moyoni
sasa jana kuna baba kanipigia simu kuwa anamdai mume wangu hela ndefu tuu, na mume wangu kamwachia huyo baba atm kadi yake ili hela zikiingia akazitoe lakini kila akienda kutoa mwisho wa mwezi hakuti ata cent, akataka niilipe mimi nikamwambia siwezi.
Kiukweli mimi ndo nimebeba jukumu la kulea familia na kila kitu kinachohusu familia lakini mwenzangu hana habari na hajawahi kutoa matumizi yoyote
huwa najaribu kumwelekeza namna ya kuishi lakini ni kama nampigia mbuzi gitaa!
Sasa nahisi kuchanganyikiwa lakini sitaki kuchanganyikiwa naombeni ushauri wenu tafadhali!!
 
kuna vitu umevificha, huenda anakuoopa....wewe unatokea kanda gani kwani?
 
pole sana mdogo wangu.nikwambie kitu hawa wanaume kama sio wa kuijali familia unavyozidi kumuuliza na kumuomba matumizi ndo unazidi kumpa bichwa anakuwa kiburi zaidi.iwapo unajimudu tunza familia yako.anza kuwekeza taratibu.akikuona humfuatifuati kumuomba amini kuwa ataanza kujishtukia mwenyewe! ataanza kujikomba.tena ningekuwa mimi ndio wewe ningempikia vinono balaa senti siombi tabasamu full usoni.mwenyewe atabwaga manyanga ya ukorofi chini.ila usimlipie mkopo katu.labda kacheza dili na huyo mtu ajifanye anamdai ili wakuchune pesa vizuri.

unamaanisha kinadharia au kiuhalisia? hiyo hela ya kumpikia vinono unaitoa wapi badala ya kuibana ili uwe na uhakika wa kesho? Ila sentensi yako ya mwisho imenishtua sana. Inaweza kuwa na ukweli mkubwa. Awe makini maana huyu shemeji ni "skwandara"
 
pole sana mdogo wangu.nikwambie kitu hawa wanaume kama sio wa kuijali familia unavyozidi kumuuliza na kumuomba matumizi ndo unazidi kumpa bichwa anakuwa kiburi zaidi.iwapo unajimudu tunza familia yako.anza kuwekeza taratibu.akikuona humfuatifuati kumuomba amini kuwa ataanza kujishtukia mwenyewe! ataanza kujikomba.tena ningekuwa mimi ndio wewe ningempikia vinono balaa senti siombi tabasamu full usoni.mwenyewe atabwaga manyanga ya ukorofi chini.ila usimlipie mkopo katu.labda kacheza dili na huyo mtu ajifanye anamdai ili wakuchune pesa vizuri.

Kucheza dili na masuala ya familia,lazima tukubali kuwa ulishaingia kwenye ndoa hauko peke yako ni taasisi kuna watoto,majukumu yanaongezeka kunahitaji kuwaajibika kwa wote wawili etc

Tena ajaribu kuchunguza usijekuta pia hata ni shoga,anaanzaje kumpa mwanamme mwenzie kadi kwa uaminifu gani wa hivyo
 
Back
Top Bottom