Natumaini mu wazima, ni mwaka 1 sasa toka tumefunga ndoa na mwenza wangu na tumejaliwa mtoto mmoja.
Na sote ni wafanyakazi, tatizo huyu mume wangu hanishirikishi katika kila analolifanya, mfano aliwahi kuchukua mkopo bila mimi kujua lakini hakufanyia kitu chochote, alijipangia bussines plan mwenyewe na kumweleza rafiki yake kuwa anataka kufanya kitu flani badala yake huyo rafiki yake kamzidi akili, kafungua biashara aliyotaka kufungua mume wangu.
Kiufupi amenidanganya na kunificha mambo mengi sana ambayo nikikumbuka naumia sana moyoni sasa jana kuna baba kanipigia simu kuwa anamdai mume wangu hela ndefu tuu, na mume wangu kamwachia huyo baba ATM Card yake ili hela zikiingia akazitoe lakini kila akienda kutoa mwisho wa mwezi hakuti hata cent, akataka niilipe mimi nikamwambia siwezi.
Kiukweli mimi ndo nimebeba jukumu la kulea familia na kila kitu kinachohusu familia lakini mwenzangu hana habari na hajawahi kutoa matumizi yoyote
huwa najaribu kumwelekeza namna ya kuishi lakini ni kama nampigia mbuzi gitaa.
Sasa nahisi kuchanganyikiwa lakini sitaki kuchanganyikiwa naombeni ushauri wenu tafadhali.
Na sote ni wafanyakazi, tatizo huyu mume wangu hanishirikishi katika kila analolifanya, mfano aliwahi kuchukua mkopo bila mimi kujua lakini hakufanyia kitu chochote, alijipangia bussines plan mwenyewe na kumweleza rafiki yake kuwa anataka kufanya kitu flani badala yake huyo rafiki yake kamzidi akili, kafungua biashara aliyotaka kufungua mume wangu.
Kiufupi amenidanganya na kunificha mambo mengi sana ambayo nikikumbuka naumia sana moyoni sasa jana kuna baba kanipigia simu kuwa anamdai mume wangu hela ndefu tuu, na mume wangu kamwachia huyo baba ATM Card yake ili hela zikiingia akazitoe lakini kila akienda kutoa mwisho wa mwezi hakuti hata cent, akataka niilipe mimi nikamwambia siwezi.
Kiukweli mimi ndo nimebeba jukumu la kulea familia na kila kitu kinachohusu familia lakini mwenzangu hana habari na hajawahi kutoa matumizi yoyote
huwa najaribu kumwelekeza namna ya kuishi lakini ni kama nampigia mbuzi gitaa.
Sasa nahisi kuchanganyikiwa lakini sitaki kuchanganyikiwa naombeni ushauri wenu tafadhali.