Sitaki kuchanganyikiwa, naomba ushauri wenu wana MMU

Sitaki kuchanganyikiwa, naomba ushauri wenu wana MMU

pole mwaya cha kufanya wewe kaa naye huyo mumeo mweleze kwanini anafanya hivyo? na kwanini alikopa halafu hakukuwambia wewe anakuja kukwambia ulipe wakati wewe wala hujui kuwa alikopa?

kweli wanaume wanaizaya kabisa . Bestito cha kufanya wewe mwombe Mungu akusaidie kipato chako kiwe kikubwa cha kuweza kuilea familia yako wala usiababaishwe na huyo mumeo kwani huwezi mbadiilisha tabia yake ndivyo alivyo ni Mungu pekee ndiye anayeweza mbadilisha kuwa mwombaji na mtumikie Mungu na pigania haki yako mpaka kieleweke
 
Utamuuzia nani tena jamani?
Duuu mengine maradhi mwanaume kama huyo ndio anakuw wangu namuuza faster atanicheleweshea maendeleo.... ndio hawa tunawaita vichwa vya familia kumbe ndani ubongo madudu matupu
 
Mmh!! Kweli hata kama ni wewe mkuu uache kumlea mtoto uanze kulipa madeni? Ulipe kodi ya nyumba,? mahitaji ya nyumbani? Kwa salary ipi? Nani hajui mshahara wa mwl?
Maskini pole sana jitahidi kuwa karibu nae akueleze kila kitu ili mjue mnafanyaje na kama una uwezo wakumlipia wewe mlipie hilo deni
 
Aisee ww mimi na madada wengi wewe alafu wote wameolewa ikitokea kesi naitwa mm sasa skia nikupe kaushauri.

Usivunje ndoa sio suluhisho kabisaa, angekuwa anamichepuka njee kibao ingekuwa issue hapo ungembwaga. Lkn kwa kessy hiyo so simple

Fanya hivi mpotezee kabisaa muache na mijimambo yake kuna marafiki zetu sisi tulikuwa nao walikuwa natamaa za kuwa namijihela fastaa tukawashauri wakawa wanafanya issue za ajabu tukawaapigia kelele lkn wapi leo hii wengi wako ndani nawakitoka wametia akili na hatukuwatenga kwa kuvunja urafiki na leo wamejirekebisha wako mbali kimaendeleo so na ww usimtenge ndo mume na wala usichoke kumshauri ipo sku atabadilika likimkuta la kumkuta.

Jiulize kuna wanaume wangapi wasomi wana master, phd na wenye pesa wanaoa wake siwasomi wengine hata kuandika na kusoma hawajui wanaume km hawa hawaoni haja ya kumshaur mke mambo ya maendeleo kimaisha lkn ndoa zinamiaka zaidi ya kumi na wanaishi vizuri

So kiroho safi potezea mambo yake lea familia yako na watoto wako kikubwa km anatimiza majukumu muhimu just ww vumilia

amesema hampi matumiz yoyote zaid na simu za maden zinakuja...!

sasa kipate chake anafanyia nini? na hiyo mikopo pia anafanyia nini?
 
vumilia tu. iposiku atabadilika tu, atakuwa mtu mzuri sana badaye. mla chakula ndio anajua ubaya au utam wa hicho chakula.
 
Nafikiri umuulize kwanza pesa hizo kapeleka wapi kabla ya kuanza kupata presha pengine kafanyia tuu kitu cha maana.

Mh! huyo mtu anayemwachia mtu ATM kadi na kuchukua pesa zote atakua amefanya kitu cha maana kweli? Watu huwa tunakopa ila tunarudisha huku tukijitahidi kuhudumia mahitaji muhimu nyumbani.
 
Back
Top Bottom