Sister duuu...! Lol

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,284
2,000
Anaogopa kupuliza moto nguo zitanuka moshi.

Apulize asilete mapozi maisha yaliomkuza
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,450
2,000
miss neddy nakuona hapo ukimaliza tuambie ulikuwa unapikia jiko la gesi hatutabisha
ndio maisha yetu uongo uongo
so interesting
 
Last edited by a moderator:

jaxonjaxon

Senior Member
Nov 21, 2014
196
225
Ndo hawa wakiwa mfano chuoni wanakwambia "umeme wametukatia tunapata shida kupikia gesi"
 

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
52,845
2,000
Siku miss neddy amentembelea nyumbani kwangu hapo...nikamwambia kama anasikia njaa aingie jikoni tu kiroho safi mi hata sina muda wa kumpikia
 
Last edited by a moderator:

Mr. Mangi

JF-Expert Member
Sep 21, 2014
1,523
1,500
Hapo utakuta katuma vocha yake ya jero then kapost Fb hivi "friends dad ndo kaja kunichukua hom tunaelekea somewhere kwa ajili ya lunch, love u all na karibun lunch"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom