charger
JF-Expert Member
- Nov 21, 2010
- 2,320
- 1,374
Jamaaa baada ya shughuli za kutwa kaingia mahala akiwa na mpenzi wake wapete mbili tatu. Jamaa kamwita mhudumu na kwa kuwa hakuwa akijisikia kunywa akaamua atacheza pool tu.Mambo yakawa hivi
Jamaa: Naomba niletee token
Sista duu:Namimi namafua leo sitaki vitu vya baridi niletee token ya moto
Watu wacha waangue kicheko hapo.
Jamaa: Naomba niletee token
Sista duu:Namimi namafua leo sitaki vitu vya baridi niletee token ya moto
Watu wacha waangue kicheko hapo.
