Sisimizi akihadithia yaliyomkuta. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sisimizi akihadithia yaliyomkuta.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Oct 19, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sisimizi mmoja baada ya kupotezana na wenzie kwa muda mrefu,aliamua kuwaeleze alikopotelea."Basi bwana niliingia katika shimo moja lenye unyevunyevu na fukuto la joto kali,mara ghafla nyoka akaingia ndani ya shimo na kuanza kunitafuta kwa hasira,akaingia na kutoka zaidi ya mara 50 lakini hakunipata,kwa hasira za kunikosa akaamua kutema mate yake ndani ya shimo kisha akaondoka zake".Mi sijui huyu sisimizi aliingia shimo gani na alikumbana na nyoka wa aina gani?
     
  2. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    hehehe! Imekaa swaf sana mkuu.
     
  3. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwe!! Mwe!! Mwe!! Hii kali tena Kali
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama huyu sisimizi kaweza kusema..ni issue ya kumuuliza tena mkuu..
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni wewe au?!!!!
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haaaa haaaa haaaa!nyoka kaingia shimoni mara 50 na kutema mate lol!
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yaani alikuwa ana hasira vibaya!
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,010
    Likes Received: 3,610
    Trophy Points: 280
    Mimi nimeokoka, Napita!!!!!
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivi kujua aina ya nyoka ni dhambi?
     
  10. A

    Aminat Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it is the snake with one eye
     
  11. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 543
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    duh!!!!!!!!...bonge la mtabiri,...vipi hayo ni maujuzi kutoka kwa marehemu shekh yahaya nini?..lol!
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,010
    Likes Received: 3,610
    Trophy Points: 280
    Mwenye macho haambiwi tazama!!!! Si dhambi. Lakini nimeokoka basi
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,010
    Likes Received: 3,610
    Trophy Points: 280
    Si unaona yameanza kuja ya nyoka mwenye jicho moja. Nimeokoka!!!!
     
  14. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    du hatari lakini salama!
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,040
    Trophy Points: 280
    shimo la dhambi
     
  16. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Khaaaa.. Hii ni hatari aisee
     
  17. T

    The Priest JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh!sasa hilo shimo nalo halifunikwi,si watoto watadumbukia sasa....lol
     
  18. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapana watoto wadogo huwa wanacheza kwenye mashimo madogo japo kuna wengine wajeuri wanacheza kwenye mashimo makubwa.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh.....
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    mkuu ungejaribu kumuuliza huyo sisimizi utuletee jibu hapa, si wanaongea bana?
     
Loading...