Siri za Familia ama Ukoo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri za Familia ama Ukoo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VUVUZELA, Dec 13, 2011.

  1. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nasikia kila kona watu wakiongelea kichinichini kuhusu siri za familia ama ukoo ambazo huwezi kuzijua hadi ukioa ama ukiolewa huko, ama mtu wa karibu sana akwambie.
    Je ni kweli kuwa kila familia ama ukoo una siri zake? Je katika ukoo wenu ama familia yenu kuna siri ambazo wanafamilia tu ndio mnazijua? Je ni zipi?
    Shukrani kwenu wote!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Sisi tunazo.
    Nyie je?
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    achilia mbali familia,at individual level hakuna binadamu asiye na siri ambayo ataingia nayo kaburini,au we mtoa mada huna?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,628
    Trophy Points: 280
    Don't even dig there. Aisee, ukianza kuchimbua hukawii kuambiwa uliokotwa kwenye machaka ya umang'atini huko na mzee wa ukoo wa kimasai and u landed where u ar. I don't burst my bubble, nakushauri nawe pia,lol!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,034
    Likes Received: 5,202
    Trophy Points: 280
    mleta thread kwenye ukoo wako hakuna siri yoyote? tufungungulie dimba tafadhali
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Tambua kuwa siri inaanzia katika ngazi ya mtu binafsi, familia, ukoo hadi taifa. Bila siri ngazi zote hizo haziwezi kudumu. Katika famila yetu na ukoo wangu kuna siri nyingi tu, lakini sikwambii kwa kuwa wewe sio mwanafamilia au ukoo wetu.
     
  7. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,832
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kwa kweli sihitaji hata kuzijua, coz sina kifua cha kuzibeba. Na ziendelee kuwa siri kwa kweli.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,070
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    Unataka tumwage siri za familia/ukoo hapa?? Haiwezekani...
     
  9. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisaaa.....! Siri zipo ila sio kila ukoo/familia wanazo. Vitu vingine ni better left untold maana wanandugu hawachelewi kushikana mashati,bifu la kujiapiza kwenye ukuta..
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,782
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Sisi Ukoo wetu lazima tuoe wake wengi na madada zetu ndoa zao huwa hazidumu - lazima waachike!

    kwahiyo nakushauri kwa dhima na taadhima usije kwetu kutafuta wachumba!

    Baba_Enock
    Nyantakubwa/Ibisabagenyi
    Sengerema
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Kwetu kama kuna siri basi hata mimi siijui
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,187
    Likes Received: 4,200
    Trophy Points: 280
    sema siri ya kwenu na mimi nitasema ya kwetu.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha, koo zenu zina siri hadi nyie hamzijui? So silly
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kila familia ina mapungufu na madhaifu yao hivyo si kwamba ni siri ila ni mapungufu hivyo hawawezi kujisifu kwa mapungufu kam sehemu ya siri
     
  15. h

    hayaka JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ushasema ni siri, sasa tukizitaja tena hapa siri si itakuwa imefichuka??
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwenzangu hapo wala usiguse manake tukianza kuyasema mambo ya ukoo sidhani kama pata tosha.
     
  17. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,336
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo wewe unataka tutoe siri zetu sio..!??
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,283
    Likes Received: 3,951
    Trophy Points: 280
    Ndio maana zamani ndo zilikuwa zinaratibiwa na ukoo ili mtu asije akaoa kutoka ukoo amabao ni wezi,wachawi, wazinzi au hata wenye magonjwa ya kurithi
     
  19. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    sisi babu yetu ndo alikuwa na siri za ukoo bahati mbaya alikufa nikiwa sijazaliwa kwa hiyo akuna ajuaye kama angekuwepo leo ningemuuliza
     
  20. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we mwenyewe umesha sema ni siri.Kwahiyo hatuwezi kuziweka hadharani mkuu ila kama wataka zijua lazima ungie kundini kama ulivyo tangulia sema wewe mwenyewe
     
Loading...