Siri ya Wakamaria wa Instagram Kumbe ni AI!

Siri ya Wakamaria wa Instagram Kumbe ni AI!

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Posts
24,944
Reaction score
61,076
Hili kwangu sio suala la mashaka tena. Nimejaribu mwenyewe na kuthibitisha kwamba AI inaweza kutengeneza picha ya mkeka ambao haujawahi kuwepo, lakini ukaonekana kama mkeka halisi.

Nimeipa AI maelekezo, ikanitengezea betting slip yenye namba ya mkeka, tarehe, timu, odds, stake, potential winnings na status ya WIN/PAID OUT.

Hapo ndipo nilipogundua udhaifu mkubwa wa hizi screenshot za mikeka tunazoonyeshwa Instagram. Leo mtu hahitaji kushinda milioni 5 ili awe na screenshot inayoonyesha ameshinda milioni 5. AI inaweza kuitengeneza.

Kwa hiyo screenshot ya mkeka yenye “WIN” au “PAID OUT” sio ushahidi wa kutosha tena kwamba fedha hizo zilishindwa kweli.

Nitaweka hapa chini mfano nilioutengeneza kwa AI. Mkeka huu haukuchezwa kabisa AI ndiyo imeutengeneza.kwa hiyo hawa wakamaria waendelee kuwala Wajinga waendelee kupata commision zao kwenye makampuni
 

Attachments

  • IMG_2157.jpeg
    IMG_2157.jpeg
    80.2 KB · Views: 4
hili kwangu sio suala la mashaka tena. Nimejaribu mwenyewe na kuthibitisha kwamba AI inaweza kutengeneza picha ya mkeka ambao haujawahi kuwepo, lakini ukaonekana kama mkeka halisi.

Nimeipa AI maelekezo, ikanitengezea betting slip yenye namba ya mkeka, tarehe, timu, odds, stake, potential winnings na status ya WIN/PAID OUT.

Hapo ndipo nilipogundua udhaifu mkubwa wa hizi screenshot za mikeka tunazoonyeshwa Instagram. Leo mtu hahitaji kushinda milioni 5 ili awe na screenshot inayoonyesha ameshinda milioni 5. AI inaweza kuitengeneza.

Kwa hiyo screenshot ya mkeka yenye “WIN” au “PAID OUT” sio ushahidi wa kutosha tena kwamba fedha hizo zilishindwa kweli.

Nitaweka hapa chini mfano nilioutengeneza kwa AI. Mkeka huu haukuchezwa kabisa AI ndiyo imeutengeneza.kwa hiyo hawa wakamaria waendelee kuwala Wajinga waendelee kupata commision zao kwenye makampuni
Wizi
 
Kwani matokeo si wote tunayaona au inakuwaje hao jamaa Hadi wanaweza kudanganya hivyo.
Wakati mpira ni mchezo wa wazi Kila mtu anaweza kuona matokeo

Sasa hata kama ukisema nilikufuata nimekosa haisaidii kitu kwa siku wana generate mikeka mingi na kulipia ni shillingi 2000 kwenye keka app assume wamenunua watu laki wao wanaingiza shingapi kwa siku hata kama mkikula watu 50000 bado mmecheza kwa pesa zenu
 
Back
Top Bottom