Siri gani iko kwa watoto mapacha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri gani iko kwa watoto mapacha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by queen of the jungle, Apr 21, 2017.

  1. q

    queen of the jungle Senior Member

    #1
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 17, 2017
    Messages: 169
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 80
    Habari za saizi sijui ni umri au nini Mimi toka nizaliwe sijawahi kuona mapacha woote wawili waliofikisha miaka 45 na kuendelea wengi hubakia mmoja na ndiye anayedumu na Mara nyingi nimeona mmoja asipokufa akiwa ni mdogo basi kwenye umri wa miaka 20 au 30 hufariki
    Nimejaribu kujiuliza peke yangu naomba mnisaidie kama kuna mtu anawajua mapacha wowote wenye umri zaidi ya 45 na wote wako hai anisaidie kabla sijaendelea na utafiti wangu
     
  2. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 19,010
    Likes Received: 45,800
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuangalia pia hali ya uchumi ya familia walizotoka, waliweza kumudu gharama za matibabu ya watoto wao? Wako wanaofikisha umri wa miaka 80-90.
     
  3. Kichwa Kichafu

    Kichwa Kichafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 13, 2017
    Messages: 26,029
    Likes Received: 153,391
    Trophy Points: 280
    Utafiti wako bado haujakamilika we endelea wapo had miaka 135
     
  4. Dengue

    Dengue JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 1,777
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Inategemea ntu na ntuuu
     
  5. Lihakanga

    Lihakanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 17, 2016
    Messages: 642
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 80
    Wapo jamaa miaka 46 sasa afya safi wanalima
     
  6. q

    queen of the jungle Senior Member

    #6
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 17, 2017
    Messages: 169
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 80
    Basi nashukuru mi sijawahi kuwaona asanteni jamani maana niliamini kuwa huishia 40
     
  7. Werrason

    Werrason JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 5, 2014
    Messages: 12,361
    Likes Received: 37,605
    Trophy Points: 280
    38yrs. wapo japo hawajafikisha 45!!!
     
  8. Jc Simba

    Jc Simba JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 23, 2017
    Messages: 254
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 80
    Thesis yako nafikiri ni mbovu utarudia miaka mengi tu
     
  9. B

    BEHOLD JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 17, 2013
    Messages: 2,078
    Likes Received: 2,255
    Trophy Points: 280
    Utafiti wako ni wa kweli kwa wanyama lakini Si kwa wanadamu!
     
  10. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 5,753
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hakuna siri yoyote, na ulichiandika ni uongo.
    Kama ni kweli jibu haya....
    1. Nini chanzo/tatizo la utafiti wako?
    2. Lengo la huo utafiti ni?
    3. Utafiti unafanyika eneo gani?
    4. Utahoji watu wangapi?
    5. Utafiti umepangwa kukamilika kwa muda gani na ulianza lini?
    6. Nani anagharamia huo utafiti?
    7. Jibu kwanza hayo....
     
  11. kijani11

    kijani11 JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 19, 2014
    Messages: 5,146
    Likes Received: 1,681
    Trophy Points: 280
  12. q

    queen of the jungle Senior Member

    #12
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 17, 2017
    Messages: 169
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 80
    Mkuuu sifanyii mtihani yote hayo jibu kama ulishawahi waona mapacha waliozeeka ova
     
  13. kidambinya

    kidambinya JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 11, 2016
    Messages: 403
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 80
    Mimi ni pacha nina 33 years na tupo vizuri na mwenzangu (All men) sote wawili tumebahatika kupata elimu ya juu kwa GPA nzuri tuu na tunaendelea kupambana na maisha kila siku, hakuna tofauti kati yetu na ndugu zetu wengine.
    Acha imani potofu za kishirikina kwani umri wako haukuruhusu kuwa mshirikina.
     
  14. xav bero

    xav bero JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 24, 2016
    Messages: 4,355
    Likes Received: 5,586
    Trophy Points: 280
    Frank de boar and his brother ronald de boar wana miaka 46 kwa sasa
     
  15. xav bero

    xav bero JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 24, 2016
    Messages: 4,355
    Likes Received: 5,586
    Trophy Points: 280
    [​IMG] msisitizo wamevuka 45 na mungu atawafanya wafike hata 100
     
  16. Kaparo

    Kaparo JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 7, 2013
    Messages: 1,202
    Likes Received: 2,739
    Trophy Points: 280
    IS. (Isack)... Dah, nimecheki hiyo Avatar nimekumbuka 24 legacy.
     
  17. ukhuty

    ukhuty JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 9, 2016
    Messages: 12,652
    Likes Received: 30,875
    Trophy Points: 280
    Kwetu Wapo wana zaid ya miak 50 sas
     
  18. prosper Augustino

    prosper Augustino Senior Member

    #18
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 2, 2016
    Messages: 155
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kwa wanyama may be
     
  19. J

    Jonathan ishengoma Member

    #19
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 18, 2017
    Messages: 42
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 25
    Mimi Ni pacha na mwenzangu yupo tuna miaka Zaidi ya hamsini
     
  20. Freelancer

    Freelancer JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 2,638
    Likes Received: 1,146
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kujua kwanini Mange ni rahisi kupata wafuasi angalia tu mfano mmoja hapa. Hivi huyu akiambiwa na Mange chochote atabisha kweli si atamkubalia tu na kusema asante kwa kunifungua nilikuwa sijui. Sasa watu kama hawa wapo mamilioni. Yaani tuna janga moja la hatariii kama taifa..:D:D:D..
     
Loading...