Siri aliyonayo Moyoni na madhara yake kwa taifa

Siri aliyonayo Moyoni na madhara yake kwa taifa

Ccm mmezoea kula mali za umma mwisho wenu umefika, hii inchi ni yetu sote na El anahaki ya kuwa rais.. Mliozoe kuiba anzeni kujitoa mapema, mwaka huu ndyo wisho wa ccm inafutika kama Kanu...

CCM ikifa asilalamike mtu, maana EL alitaka kuibeba akisaidiana na mzee Kingunge WAKAMKATA!!
 
Kiukweli huyu jamaa atulie tuu watanzania tumeshaamua rais wetu LOWASA basi, haiwezekani miaka kumi vitu ni kupanda bei kila siku miaka yote hyoo hata Umeme wa UHAKIKA hakuna,
 
To:Faiza Foxy, nakuomba kuwa muungwana kwa kutuomba radhi sisi wachagga kutokana na bandiko lako.Haitakugharimu chochote na siku za usoni ujisikie haya kutukana makabila ya watu.

Kama kuna dhambi kuu aifanyayo mtu ni kuwatukana wenzake kwa ujumla wao sababu tuu wanatoka kanda fulani.. Hawa wachaga wamemkosea nn huyu #Faizafoxy kiukweli sio ubinadamu kuwatukana watu sababu ya ukanda .. Udini au ukabila
 
Hahahahahaa! Ona Kapi Linavyowasumbua Lumumba. Ccm Kwishney
 
You are talking out of fulishness n frustration...aandae vijana wa distabilize nchi serekali ya ikiwa wapi?, huo mpango aliunza akiwa ccm au baada ya kuhamia M4C?
Na je aandae vurugu za nin wakat yey ndio anachukua nchi asubuh ya tar 26?
CCM sio mama yako

acha upumbavu kama ujuwi nini kinaendelea watu kama nyie mnapaswa kupigwa risasi za kichwa acha upumbavu acha ujinga acha umbulula au mnaona watu wapo kimya?
 
Lowasa kajuwa wa kununuwa kwanza ni wachagga wasiojitambuwa kwa pesa ndogo tu.

Huyo ni mtu ambae hafai hata kupewa kuongoza nyumba kumi.

Waliomkata kuongoza CCM ni watu makini kabisa, hilo sasa ni dhahiri.

Siku moja kawafitinisha Makatibu Wakuu waliojenga vyama vyao kwa tabu na dhiki na leo wanaonekana hawafai.

chama alijenya nyerere,baada ya hapo hamna aliye jenga badala ya kuharibu.utachekwa
 
To:Faiza Foxy, nakuomba kuwa muungwana kwa kutuomba radhi sisi wachagga kutokana na bandiko lako.Haitakugharimu chochote na siku za usoni ujisikie haya kutukana makabila ya watu.

Kama kuna dhambi kuu aifanyayo mtu ni kuwatukana wenzake kwa ujumla wao sababu tuu wanatoka kanda fulani.. Hawa wachaga wamemkosea nn huyu #Faizafoxy kiukweli sio ubinadamu kuwatukana watu sababu ya ukanda .. Udini au ukabila

Hata Usihangaike Na Mataahira Wachache Wa Lumumba.
 
Lowasa kajuwa wa kununuwa kwanza ni wachagga wasiojitambuwa kwa pesa ndogo tu.

Huyo ni mtu ambae hafai hata kupewa kuongoza nyumba kumi.

Waliomkata kuongoza CCM ni watu makini kabisa, hilo sasa ni dhahiri.

Siku moja kawafitinisha Makatibu Wakuu waliojenga vyama vyao kwa tabu na dhiki na leo wanaonekana hawafai.

chama alijenga nyerere,baada ya hapo hamna aliye jenga badala ya kuharibu.utachekwa
 
TumainiEl

huezi kuongea ujinga kama huu! We ni nani kwetu hadi uweze kuwatisha wenzako! Ok, ujumbe wako ni kwamba mntaka kumuua, na iwe kama unavyowaza tuone kama hii nchi itatawalika. Naona funza wamekupanda kichwan.
 
Last edited by a moderator:
Hivi huko anagombea ubunge? Fikiri.

Lowasa kawaonesha dharau kubwa sana chadomo na misukule wasiliona hilo, mtu wenye utu wake na asili ya uv tawala hawezi kununuliwa kama alivyowanunuwa Lowasa.

Siku moja, kaingia chadema, siku moja hiyo hiyo kapewa kugombea Urais, siku moja hiyo hiyo kasafishwa au kulikuwa kuna mengine nyuma ya pazia? Funguka.
Haipendezi mama mtu mzima kama wewe kuwa mnafiki na muongo, hofu ya mungu imekupotea hata humsingizie binadamu mwenzio maneno ya kizushi kisa uchu wa madaraka!!!! Elewa Kuna binadamu wanateseka sana hata kufa kwa wewe kuendekeza tumbo yako bila kushiba! Basi tupe ushaidi wa lowasa kununua vijana na kuinunua CHADEMA, Hivi wewe mnafki Una dini?? Kwa Allah utajibu nini?? Kweli njaa mbaya
 
huezi kuongea ujinga kama huu! We ni nani kwetu hadi uweze kuwatisha wenzako! Ok, ujumbe wako ni kwamba mntaka kumuua, na iwe kama unavyowaza tuone kama hii nchi itatawalika. Naona funza wamekupanda kichwan.
Waelewe Tanzania ya sasa si ile ya Kolimba?? Nchi haitatawalika akipsta doa lolote lowasa wajue hivyo
 
hapa ndo naikumbuka kauli ya EL kwamba mtaisoma namba...dadeeeki hoi bin taaaban...eti unamtishia lowasa....hahaaaa...
 
Waelewe Tanzania ya sasa si ile ya Kolimba?? Nchi haitatawalika akipsta doa lolote lowasa wajue hivyo

....
lowasa yupo fiti...sio msafirisha bahasha na vipeperushi km mleta thread ili upate ujira mwisho mwa mwezi....anajiamin....na hicho ndo vijana wanampendea...mtu mwenye maamuzi magumu ndo tz ya sasa inamhitaji
 
Lowasa kajuwa wa kununuwa kwanza ni wachagga wasiojitambuwa kwa pesa ndogo tu.

Huyo ni mtu ambae hafai hata kupewa kuongoza nyumba kumi.

Waliomkata kuongoza CCM ni watu makini kabisa, hilo sasa ni dhahiri.

Siku moja kawafitinisha Makatibu Wakuu waliojenga vyama vyao kwa tabu na dhiki na leo wanaonekana hawafai.

diclopa inakuhusu maaninaa
 
acha upumbavu kama ujuwi nini kinaendelea watu kama nyie mnapaswa kupigwa risasi za kichwa acha upumbavu acha ujinga acha umbulula au mnaona watu wapo kimya?
Mbwa we, CCM Ni wauaji siku nyingi! Mkiona mmezidiwa mnaanza kuuwa watu na kuzusha huongo! Narudia tena mbwa we kampige risasi mama yako aliyekuzaa! Watanzania tunalia shida na umaskini uliotukuka wewe unaleta upumbavu Wako!! M@vi yako, mpumbavu wa mwisho wewe
 
Lowasa akichukua nchi biashara yako ya unga na pembe za ndovu itakuwa mwisho@ faiza foxy
 
Hivi huko anagombea ubunge? Fikiri.

Lowasa kawaonesha dharau kubwa sana chadomo na misukule wasiliona hilo, mtu wenye utu wake na asili ya utawala hawezi kununuliwa kama alivyowanunuwa Lowasa.

Siku moja, kaingia chadema, siku moja hiyo hiyo kapewa kugombea Urais, siku moja hiyo hiyo kasafishwa au kulikuwa kuna mengine nyuma ya pazia? Funguka.
Ujinga wetu na dharau tuliyoonyeshwa sie wewe yakuumia nini?
 
Nimesoma hili bandiko nimegundua alieandika ana ugonjwa wa Lowasacicosis yaani ni wa kuonea huruma.

Jamaa njaa za Lumumba zinampeleka vibaya. Kuna watu wengine uelewa wao wanazidiwa na bata. Mimi sijala hata sh moja ya Lowasa Mafuriko but nichaguo langu no 1
 
Ccm hawana karata nyingine zaidi ya dini na ukabila.
Ila mtu ukishamjua hakusumbui.
 
Back
Top Bottom