Siri aliyonayo Moyoni na madhara yake kwa taifa

Siri aliyonayo Moyoni na madhara yake kwa taifa

TumainiEl

Platinum Member
Joined
Jan 13, 2010
Posts
7,276
Reaction score
14,319
Mh Lowasa huu ndio mpango wako tangu hapo mwanzo haujabadilika wewe ni yule yule Lowasa wakipindi kile na sasa. Nikweli kwamba unajuwa niwatu wachache wanao ujuwa mpango wako mbaya juu ya taifa hili na hao watu hawawezi kuanzisha zogo nawewe ila mim nitakwambia hukuanza leo ulijifanya mwenye viwango na spd pindi ukiwa waziri mkuu ila nyuma ya spd zako ulikuwa ukikiujumu chama na serikali ya J. K, ukajifanya unatoa michango na zawadi kumbe nyuma ya pazia ulikuwa unataka jamii ipate ushawish na wewe huku ukijuwa umasikin wetu ndio mtaji wako.

Lakini hata baada yakutoswa mzima mzima na chama chako ccm ukadhamiria haya toka moyoni kwanza kumchafuwa rais wa jamuhur ya muungano pamoja na familia yake kupitia watu uliokwisha waonjesha utamu wakuwa karibu nawe na mwisho kuhakikisha nchi híi haitotawalika ikiwemo kuanda vijana wako kwa siri kuchafuwa watu kuzusha hofu na hata machafuko, umesambaza vijana hao kuanzia mikoa mikubwa kwenda mikoa ya chini japo unajuwa huwezi kuwa rais ila pesa zako zimekudanganya unataka kuhakikisha nchi haitotawalika umejivisha nadhiri nakujiapiza nchi isitawalike ila nataka nikukumbushe ikiwa kunaraia au mwana nchi atakufa kwa risasi sababu ya mipango yako ovu basi juwa hata wewe utakufa kwa risasi ifike mahali ujuwe ipo serikali na watu makini walio apa kulinda aman na utulivu wa taifa letu.

Wewe ni nani na unajivunia nini hata ufike mahali kuwatukana watu nakuwagombanisha na viongoz wao kumbuka walikuwapo watu kama wewe na leo hawapo nawala histori haiwakumbuki, tulia tena ukae kimya hili taifa ni letu sote na wewe hauna alama kuwa nilazima uwe rais. Umekosa kaa kimya acha kuletea wau matatizo.
 
Nimesoma hili bandiko nimegundua alieandika ana ugonjwa wa Lowasacicosis yaani ni wa kuonea huruma.
 
Hizi njaa nyingine ni kujiaibisha tu. Ni kwa vile tunatumia majina bandia. Maana ni aibu yako
 
Lowasa kajuwa wa kununuwa kwanza ni wachagga wasiojitambuwa kwa pesa ndogo tu.

Huyo ni mtu ambae hafai hata kupewa kuongoza nyumba kumi.

Waliomkata kuongoza CCM ni watu makini kabisa, hilo sasa ni dhahiri.

Siku moja kawafitinisha Makatibu Wakuu waliojenga vyama vyao kwa tabu na dhiki na leo wanaonekana hawafai.
 
Hzi chuki binafsi katika jamii ya watz wakumlaumu ni raisi kikwete.

Nani hajui uchafu wa kikwete na familia yake? Nani hajui toka kujitawala,Tanzania haijawahi kuwa na kashfa nzito na rushwa za wazi,upendeleo na kujuana kama serikali ya kikwete.
Wanyama wameisha yye anacheka cheka tu. Wachina wamehukua gesi karibu na bure yye anaona sawa tu.

Jamani,mengine hatuwezi kuweka hapa ila naomba sana tufanye reasoning kidogo hata kama ya mtoto mdogo.

Kikwete hafai hafai!!! Na hakuna mtu ndani ya CCm anafaa

Chuki zenu za udini na ukanda uishiee huko huko. Sumu yenu kunyweni wenywe. Wewe ni mtz mmoja wenye kutetea uovu huku ukinyoosha vidole viwili kwa mwovu.

Hufai katika nchi wala jamii ya watz wanaotaka mabadiliko.

Hata leo mohammed mtume aje kuongoza CCM hatachaguliwa maana CCM ni najisi.
 
Manaccm mmebaki kuropoka tu sasa mmeambukizwa ugonjwa wa NAPELISM. Kama ni hvyo hata H. BILAR amekihujumu chama mana alimtuma kumuwakilisha harambee ya kujenga msikiti arusha.
 
jaman waliondani ya ccm wote walishaoza mpaka maini wanasubiri kuzikwa tuu; tujiandaeni october kwa maziko makubwa hayajawahi tokea tangu uhuni wa miaka 54 ya watz kujitawala. EL kura zote ni zake
 
Nimesoma hili bandiko nimegundua alieandika ana ugonjwa wa Lowasacicosis yaani ni wa kuonea huruma.
huyu dogo ni mshamba sana ! mtu mmoja unaleta nyuzi 100 just to attack a single person ! poor Tumainiel ( fake id )
 
hizi thread zingine huwa najuta hata kupoteza muda wangu kusoma. muandishi ulitaka kutuambia nini hasa kwenye hii post yako?
 
Leten uongo mwingii sana ila Lowassa ndo Rais wa JMT amin ivo kila kitu kishawekwa Sawa
 
Lowasa kajuwa wa kununuwa kwanza ni wachagga wasiojitambuwa kwa pesa ndogo tu.

Huyo ni mtu ambae hafai hata kupewa kuongoza nyumba kumi.

Waliomkata kuongoza CCM ni watu makini kabisa, hilo sasa ni dhahiri.

Siku moja kawafitinisha Makatibu Wakuu waliojenga vyama vyao kwa tabu na dhiki na leo wanaonekana hawafai.

Mmmmh ila kama chama chake cha zamani kilimuamini na kumpa uongozi wa shughuli za serikali bungeni, daa! Inaniwia vigumu kuamini haya maneno yako.
 
Mmmmh ila kama chama chake cha zamani kilimuamini na kumpa uongozi wa shughuli za serikali bungeni, daa! Inaniwia vigumu kuamini haya maneno yako.

Hivi huko anagombea ubunge? Fikiri.

Lowasa kawaonesha dharau kubwa sana chadomo na misukule wasiliona hilo, mtu wenye utu wake na asili ya utawala hawezi kununuliwa kama alivyowanunuwa Lowasa.

Siku moja, kaingia chadema, siku moja hiyo hiyo kapewa kugombea Urais, siku moja hiyo hiyo kasafishwa au kulikuwa kuna mengine nyuma ya pazia? Funguka.
 
TumainiEl

You are talking out of fulishness n frustration...aandae vijana wa distabilize nchi serekali ya ikiwa wapi?, huo mpango aliunza akiwa ccm au baada ya kuhamia M4C?
Na je aandae vurugu za nin wakat yey ndio anachukua nchi asubuh ya tar 26?
CCM sio mama yako
 
Last edited by a moderator:
Hivi huko anagombea ubunge? Fikiri.

Lowasa kawaonesha dharau kubwa sana chadomo na misukule wasiliona hilo, mtu wenye utu wake na asili ya utawala hawezi kununuliwa kama alivyowanunuwa Lowasa.

Siku moja, kaingia chadema, siku moja hiyo hiyo kapewa kugombea Urais, siku moja hiyo hiyo kasafishwa au kulikuwa kuna mengine nyuma ya pazia? Funguka.
Unajua siasa kwa mwanasiasa ni kama ilivyo ajira kwa mfanyakazi. Tunawapa wanasiasa ajira ya kutuongoza, kama tunavyowapa walimu ajira ya kufundisha watoto wetu. Sioni shida saana pale meneja wa benki fulani anapoajiriwa na benki nyingine na kupewa kazi ya umeneja ili kuboresha utendaji wa benki hiyo.

Mara nyingi huwa naiangalia siasa kwa jicho hilo.
 
Unajua siasa kwa mwanasiasa ni kama ilivyo ajira kwa mfanyakazi. Tunawapa wanasiasa ajira ya kutuongoza, kama tunavyowapa walimu ajira ya kufundisha watoto wetu. Sioni shida saana pale meneja wa benki fulani anapoajiriwa na benki nyingine na kupewa kazi ya umeneja ili kuboresha utendaji wa benki hiyo.

Mara nyingi huwa naiangalia siasa kwa jicho hilo.

Hapana, mawazo yako ni ya mtu asiye na fikra.

Lowasa hakupewa kazi, Lowasa kainunuwa chadomo.
 
Back
Top Bottom