Sioni sehemu ya USB plugin kwenye IST

Sioni sehemu ya USB plugin kwenye IST

bulabo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Posts
628
Reaction score
783
Habari wana jf nimenunua hii gari. Sijui ushamba au vipi sioni kabisa sehemu ya kuweka sehemu ya kuweza kuweka usb plugin. Niliwahi kuwa na forester huko nyuma ilikuwa iko wazi tu. Naomba msaada wenu.
 
Ni aina ya toyota ist haina sehemu ya kuchajia
 
Kuna jamaa yangu aliniambia nikazani ushamba wake tu kumbe ni kweli. Nenda kwa fundi waya atakuwekea mkuu
 
hizo hazina mkuu kama upo dar tutafutane nikuwekee.0717228064 au hata kama upo nje ya dar mm nakutafutia then unamtafuta mtu anakufungia au hata ww mwenyewe unafunga tuu.

unaenda kwenye socket ya radio unaunga waya wa acc na ground basi biashara imeisha
 
Mi pia niliinua haina,kuna Fundi hapa external ubungo aliniwekea Kwa elf 25 tu,usihangaike
 
Thx. Ngoja nimcheki fundi..nilikuwa na mashaka kumpa fundi....bila kudadisi.
 
Nunua MP3 ya kuchomeka pale kwa kuwashia sigara hata kwa machinga barabarani wanazo, utapata sehemu ya kuwekea flash, memory card upige muziki pamoja na sehemu ya kuchajia.
 
Nunua MP3 ya kuchomeka pale kwa kuwashia sigara hata kwa machinga barabarani wanazo, utapata sehemu ya kuwekea flash, memory card upige muziki pamoja na sehemu ya kuchajia.

hata hiyo kitu pia hainaga mkuu ...........
 
Yeah baadhi hazina kabisa hata hiyo ya kuwashia sigara mkuu
Inawezekana imetengenezwa na mjapan mlokole hiyo, mimi nina bahati ya kupata magari yaliyotengenezwa na wazungu/wajapan walevi na wavutaji tu. Ndani ni full sehemu za kuwashia sigara, sehemu ya kuwekea chupa kinywaji, miziki kwa sana nk....
 
Back
Top Bottom