Sio tendo la ndoa ni "ngono"

Hakuna haja ya kuficha ficha mambo
tukiwa tunaomba hicho kitendo kwa wake zetu/wapenzi wetu huwa tunasema naomba shoo, naomba uroda, naomba mchezo, naomba mechi, nina hamu na chakula. Hatusemi naomba kutomba, utaonekana ni mkatili
 
Diplomasia, tasfisa, kupunguza ukali wa maneno, utofauti wa mazingira, mtu etc.
 
Hizi ndio nyuzi za maana sasa tena zenye tija kwa maendeleo ya nchi yetu mkuu..... πŸ˜‚
Sio asubuhi unakuta limtu linaanzisha uzi wa kwenda kazini, mara kilimo, mara sijui biashara....kuchoshana tu.....🀨
 
Hizi ndio nyuzi za maana sasa tena zenye tija kwa maendeleo ya nchi yetu mkuu..... πŸ˜‚
Sio asubuhi unakuta limtu linaanzisha uzi wa kwenda kazini, mara kilimo, mara sijui biashara....kuchoshana tu.....🀨
Kaleta uzi wakati akili hazijachoka!
 
Huyu shoga anapenda sana ngono, tangu dudubaya awabrast mashoga umekuwa mstari wa mbele kwenye kuanzisha nyuzi za ushoga na ngono,
Utakuwa unatafuta bwana wa kukufukunyua huo mkund...ww
 
Ukiwa shamba unaitwa mpunga,ukikobolewa unaitwa mchele,ukipikwa unaitwa wali/ubwabwa..

now umeelewa?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…