Sio mbaya kushea yanayoendelea huko PM

Modereta wa pm ni mtwasi mwenzio Mentor

hahahaa! thatha umetoaje jibu mama?

ila PM kuna vijimambo! kuna mdada nilishawahi kumtokelezea PM wakati bado mgeni wa JF, sasa hivi sina hamu nae tena!

keshakuwa too high hills kwa vijimambo...! lol.
 
hahahaa! thatha umetoaje jibu mama?

ila PM kuna vijimambo! kuna mdada nilishawahi kumtokelezea PM wakati bado mgeni wa JF, sasa hivi sina hamu nae tena!

keshakuwa too high hills kwa vijimambo...! lol.

Namjua....
 


Hahahaaaahaaah Nimecheka sana. Halafu PM inatengeneza njia ya kudumbukia whatsApp!
 
Hahahaaaahaaah Nimecheka sana. Halafu PM inatengeneza njia ya kudumbukia whatsApp!
kweli eenh?
hivi kwanini umejiita kiziwi jamani?
nimekusoma sana kwenye stori ya Casuist wewe!.. duh!
 
Last edited by a moderator:
pliz pliz mtaje kimya kimya! ningemkomalia enzi zile ningekuwa nishakula! basi tu shule ilinibana sana! lol..

Duuuhh....ninong'onezepo hata piemu labda nnayemdhania siye
 
Hahahaha
Nimezoea kuitwa kwenye thread zangu, leo kuangalia title, nkajiuliza niliandika usingizini...

hahahaaa! mkuu ulijua na hii ni hadithi eenh? pole sana aisee,

ile story ya isabela nimekuwa nikiifuatilia bila kusema chochote, for sure ni nzuri sana!

sasa nikawa nashangaa mbona uko beneti sana na binti kiziwi pamoja na amina mabata? au ndo isabela na jesca?

lol.. kidding guys!
 
Last edited by a moderator:
Hahahaaa jina tu Excel. Kumbe na we ni mdau kwa Casuist eeh?

sana tu yani!

hapa niko nasoma sehemu ya 20 jinsi t.ako linavyoteketezwa kuondoa alama ya 666!

kwema lakini binti? ntakutafuta na wewe usaini booonge la mkataba! usiniulize wa nini lakini! sawa eenh?
 

Hahahahaha,
binti kiziwi huwa anashindwa kulala, sijui angekua Isabela ingekuaje!
 
Last edited by a moderator:
Duuuhh....ninong'onezepo hata piemu labda nnayemdhania siye

afwazali hujamtambua! ana maneno huyo! akiongea utazani mariam wa migomba! duh.. niliingia cha kike kwa kweli!
 

Duuuuuuh
 
sana tu yani!

hapa niko nasoma sehemu ya 20 jinsi t.ako linavyoteketezwa kuondoa alama ya 666!

kwema lakini binti? ntakutafuta na wewe usaini booonge la mkataba! usiniulize wa nini lakini! sawa eenh?


I was out kidogo, Abeeeee uniite kufanyeje eti? Hapanaaaaa Noooooo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…