Sio kila nyimbo ya singeli ina maudhui ya kihuni

Sio kila nyimbo ya singeli ina maudhui ya kihuni

Traxtion

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2021
Posts
7,905
Reaction score
16,221
Actually mi nasikiliza mziki wowote mzuri ila 95% ya nyimbo ninazosikiliza ni kutoka Marekani na Tanzania
Kwa hapa Tanzania nasikiliza Bongo Flava, na singeli chache sana

Kuna stereotype imejengwa kuhusu singeli kuwa ni mziki wa wahuni, usio na maadili na hauna mashairi mazuri
Well, kwa baadhi ya singeli utakuwa sahihi lakini sio singeli zote zipo hivyo

Zipo singeli nyingi zenye maudhui mazuri na mashairi mazuri pia

Sio kweli kuwa wahuni ndio wanapenda singeli, mimi sio muhuni na singeli mojamoja nasikiliza just fine

Singeli ni mziki mzuri, na usiogope kusikiliza kama unapenda eti kisa millenials hawaupendi
Maisha mafupi sana kuanza kujali maneno ya watu, muhimu hauvunji sheria za nchi

 
Kama hadi Samuya anapenda singeli mimi ni nani
 
Actually mi nasikiliza mziki wowote mzuri ila 95% ya nyimbo ninazosikiliza ni kutoka Marekani na Tanzania
Kwa hapa Tanzania nasikiliza Bongo Flava, na singeli chache sana

Kuna stereotype imejengwa kuhusu singeli kuwa ni mziki wa wahuni, usio na maadili na hauna mashairi mazuri
Well, kwa baadhi ya singeli utakuwa sahihi lakini sio singeli zote zipo hivyo

Zipo singeli nyingi zenye maudhui mazuri na mashairi mazuri pia

Sio kweli kuwa wahuni ndio wanapenda singeli, mimi sio muhuni na singeli mojamoja nasikiliza just fine

Singeli ni mziki mzuri, na usiogope kusikiliza kama unapenda eti kisa millenials hawaupendi
Maisha mafupi sana kuanza kujali maneno ya watu, muhimu hauvunji sheria za nchi
View attachment 3570945
View attachment 3570944
umesema kweli
 
Back
Top Bottom