Sio kila mwanamke anayekuambia hakutaki anamaanisha

Sio kila mwanamke anayekuambia hakutaki anamaanisha

The patriot man

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Posts
1,124
Reaction score
1,459
Kwema wandugu

Kuna mwanamke kusema cha ukweli nilikua nampenda saana. Siku moja nikamuambia yangu ya moyoni akanitamkia wazi wazi nanukuu:

1. "kuwa wewe sio type yangu huwezi kuwa na mwanamke kama mimi".
2. "sikupendi wala sikuhitaji tafuta mwanamke wa type yako"

Haya maneno yaliniumiza saana ila sikua na namna basi bana bana nikaendelea kumsumbua bado akanikataa na ni mzuri haswa.

Kila nikimuomba tuonane anasema yuko busy akaona kama namsumbua sana akaniblock WhatsApp, hadi calls mapenzi acheni jamani nilivoona hvo nikapata nguvu ya ajabu nikasema sitokaa nimtafute nafanya mambo yangu.. kweli nikaanza kuwa busy na mambo yangu miezi ikapita almost 3 kimyaa

Daaah ndugu zangu huwezi amini jumamosi iliyopita nikaona namba mpya ya simu inaita kupokea sauti ni yake kwanza nikashtuka mhhh imekuaje au naotaa? Baasi bana akaanza pale oooh meku miss ooh uko wapi siku hizii ooh blah blah nikamumbia neno moja tuu I'm not your type " nikakata simu weeee alipiga simu sikupokea msamaha kama wote nikamkaziaa.

Baadaye nikajirudi jana akaniambia anataka aonane na mm kesho jioni akitoka kazini ana suprise yangu heee haya ni maajabu kwangu.

Kwenye maisha kuna mambo mengine unayaacha yapite wakitambua umuhimu wako watakuja na sisi kaja na speed kama zoote.
Hapa ni mwendo wa kumnyandua nyandua tuu na mimba juu.
 
Mwanamke huwa anakumbuka kuchuma mwembe wa zamani baada ya ule mwembe alikua anategemea kumpea matunda kukatwa na tanroads.

Sio kwamba kakubalia anatafuta chaka la kutuliza hisia zake za mateso na maumivu.

Au nasema uwongo ndugu zangu
 
Kwakua leo ninafuraha sana ngoja nitoe comment postive.
Mate, enjoy your love to the fullest. Kama unampenda kweli na unamaanisha basi usimuachilie tena.
If you love someone never ever set her/him free. Maisha ya Mwanadamu mafupi enjoy ✌️
 
Sasa ndugu yangu, usijiingize mazima. Wewe kula mbususu lakini hisia zangu usiweke mazima.

Utaachwa. Tumia kondom ukikutana naye. Vinginevyo utaturidia na uzi, 'ameniambukiza UKIMWI, naomba ushauri' au 'Nimesingiziwa mtoto wa mwanaume mwingine, roho inauma'

Kila la kheri. Narudia, USIDANGANYIKE.
 
Kwakua leo ninafuraha sana ngoja nitoe comment postive.
Mate, enjoy your love to the fullest. Kama unampenda kweli na unamaanisha basi usimuachilie tena.
If you love someone never ever set her/him free. Maisha ya Mwanadamu mafupi enjoy [emoji3577]
True mate thanks
 
Alikuweka kama spare tyre.
Kwakifupi huyo dada hakupendi, bali wewe ulikua second selection kwake.
Na ukifuatilia vizuri, lazima utagundua ameachwa na mwanaume aliempenda.
Hata spare tyre huwa tunazitunza kwa uzuri na kwa heshima kwa kuwa tunajua kuna siku itatusiri. Huyo kwa mwanamke kwa majibu aliyompatia ya kuwa siyo type yake...... kublok namba zake, kwa maoni yangu naona ni kejeli na dharau kuzidi hata kuwa spare tyre.
 
Back
Top Bottom