Sintah alikwama sana kwa Juma Nature..


Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,365
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,365 2,000
Miaka ya 2000 huko ilizuka ghafla couple ya nguvu iliyobustiwa na magazeti ya udaku. Nature na Sintah..

Okei. Mapenzi huota kokote lakini hii combo mpaka leo siisomi ilikaaje kaaje.

Sintah alikuwa mtoto wa mjini. Mdangaji kwa lugha ya kisasa ambaye alibahatika kupata exposure mapema ya ujanja ujanja wa hapa na pale. Ilifikia hatua akawa anaitwa Jennifer Lopez 'JLo' wa Bongo. Very classic!

Nature yeye alikuwa supastaa kutoka uswahilini huko Temeke. Jina kubwa kuliko uwezo. Uwezo wa kutengeneza maisha na kuishi kinyota. Kibongobongo alipeta lakini hakuwa mjanja. Well, alikuwa mjanja wa kishamba.

Ni kudanga? Labda. Zile story za kwenye Inaniuma sana na Sitaki demu zinaweza kuchora picha halisi ya jamaa alivyokuwa anatumika bila kujua maana drama za mahusiano yao zilikuwa dili kwa magazeti. Enzi hizo Sintah ndio queen wa maskendo hakauiki magazetini kabla hajaja kurithiwa na Wema Sepetu.

Swali la mshangao: Kama Sintah alikuwa akicheza league za vigogo wakiwemo akina Cool J, Dkt. Machache na the co., Meddy MP na ma-don wengine wa enzi hizo, kwa Kiroboto alikwama wapi?

Ustaa? Alikuwa nao.
Pesa? Ipi.
Mapenzi? Asingemfanyia masinema.

Pisi ilikwama sana. Muda umeongea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,249
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,249 2,000
Marehemu George Tyson akamuacha Amina Chifupa akaenda kwa Monalisa! Marehemu Meddy Mpakanjia akamuacha Monalisa akaenda kwa Amina Chifupa!
RIP George Tyson
RIP Meddy Mpakanjia
RIP Amina
Duuuuh Monalisa naona kama kuna "GRIDI" hapa.
 
kidunula1

kidunula1

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2016
Messages
2,069
Points
2,000
kidunula1

kidunula1

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2016
2,069 2,000
Wekeni wimbo Wa Inaniuma sana basi
 
alubati

alubati

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Messages
1,219
Points
2,000
Age
35
alubati

alubati

JF-Expert Member
Joined May 29, 2016
1,219 2,000
CHORUS

Yaani shwari hamna shari
Mi na mabinti damdam, kweli kweli
Sababu zipo wazi mwenye macho aone enhh!

Kuna kifua kama cha zay B
Kiuno kama cha Ray C na pozi Jay D na sauti kama Fina
Au labda ya aunt Ndina ipo njema matabasamu
Kama binti Maumba wa kino Msio nidhamu
Mtafanywa mpende ngono Hold on!
Kuna pozi za kimtoni kama Tausi Likokola
Unataka ni full bakora mabinti wangali wanang’ara
Warefu warembo kama twiga mithili ya Happy Magese
Midomo kama ya Shose
Utapenda uonekane yaani viwanjani ututese
Au binti maarufu utasema Aina anatosha?
Kama nnataka mwanya nafahamu wapi ntaupata
Mwite Aminata wa keita
Binti wa vigogo unamtafuta Mboni Mhita?
Mwili utakaokufanya upende love kama wa Mercy
Na macho yanayovuta kama ya Miriam wa Ikoa
Unaweza utangaze ndoa
Wengine mziki kama Shanice
Au kama connie stephans
Naiota rangi ya Caroline na lugha tanu kama ya Seven
Najua mnawaita masister Du! bendera hewani
Sometimes wavute widdy Mentally japo wazuri
Mithili ya Kibibi
Miondoko kama Faudhia
Au ungependa kithethe mithili ya Radhia
Watoto wa shule wassiwafanye mpagawe
Ilhali kuna wenye haiba kama Halima Bandawe
Mi kwa mabinti -nisahauliwe

CHORUS

Yaani shwari hamna shari
Mi na mabinti damdam, kweli kweli
Sababu zipo wazi mwenye macho aone enhh!



Aiseee...!!!
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
6,013
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
6,013 2,000
Ila ITV imehusika sana kuwapa promo hawa warembo wakati ule..nakumbuka kaole Sanaa group imehusika sana kuwa brand wengi wao..watunzi na waongaji kama Chrissant Mhenga walihusika sana.
 
Mnyenz

Mnyenz

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
727
Points
1,000
Mnyenz

Mnyenz

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
727 1,000
Sinta
Nora
Nina

Aisee nilikuwa nawapigia nyeto.
Hasa Nora yani alifanya niwe namchukua Dr Cheni, vile wakiigiza kama mpenzi wake alafu mara aigize analiwa na yule dogo jina limenitoka alikuja kuwa mtangazaji wa ITV badae.

Time flies saizi sio mastaa tena. Enzi hizo insta zetu ilikuwa ni kiu, ijumaa, sun ha ha ha

Dumelang
Huyo dogo aliekua anatangaza ITV anakwenda kwa jina la BICCO,

Dogo alikuja akatongoza kiukweli ila akatolewa za mbavuni, akanywa sumu.

Bicco ilibaki kidogo afe kisa penzi la NORA, ila leo nadhani hata akipewa bure hawezi kukubali.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mnyenz

Mnyenz

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
727
Points
1,000
Mnyenz

Mnyenz

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
727 1,000
Kwenye inaniuma sana anadai ilimuuma sana alivyoona Sinta akipigwa denda kwenye dirisha la gari mpaka gari ikagoma kwendaaaaaaaa.
Hii ya kupigwa denda mpaka gari kugoma kwenda kuna msanii mmoja anahusika sasa ni marehemu.
Alikufa kwa ajali ya gari mitaa ya kati ya Morocco na Mwenge( hapo kati).

Huyo Sinta aliwahi kuwa video vixen kwenye wimbo wa huyo msanii, jina la wimbo lilikua linaitwa MPENZI,

Hii video ndio ilileta mapinduzi katika video zilizohusisha na video vixen kucheza nusu utupu bongo, narudia tena hii ndio video ya kwanza bongo ambayo ingebidi ifungiwe na basata kama ingekua ni leo, maana kwa kipindi kile ilikua ni video iliyokua na matendo ya wazi sana.

Wasanii na madirector wa bongo ndio wakaanza kufanya zao baada ya hiyo.

Huyo msanii(marehemu) alikua mwenyeji wa mikoa ya kanda ya ziwa ambae alikua anaishi nje ya nchi( SWEDEN Kama sijakosea).

Ndio moja ya wasanii wa kwanza kwanza kutoboa akiwa sambamba na kina SUGU.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
mwendaulaya

mwendaulaya

Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
9
Points
45
mwendaulaya

mwendaulaya

Member
Joined Apr 2, 2017
9 45
Ha ha haaaa enzi za Sinta na Nature aisee kitambo sana hiyo ni miaka ya 2001 . TV zilikuwa ni zile za visogo afu Ukiwa na ungo (satellite dish) kubwa la kutengenezwa mtaani na lina wavu flani nakuambia mnaoneka nyie ni matajiri Sana. Alafu computer zilikuwa desktop za visogo Pentium 2

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,295,418
Members 498,303
Posts 31,211,548
Top