Sintah alikwama sana kwa Juma Nature..


Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,365
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,365 2,000
Miaka ya 2000 huko ilizuka ghafla couple ya nguvu iliyobustiwa na magazeti ya udaku. Nature na Sintah..

Okei. Mapenzi huota kokote lakini hii combo mpaka leo siisomi ilikaaje kaaje.

Sintah alikuwa mtoto wa mjini. Mdangaji kwa lugha ya kisasa ambaye alibahatika kupata exposure mapema ya ujanja ujanja wa hapa na pale. Ilifikia hatua akawa anaitwa Jennifer Lopez 'JLo' wa Bongo. Very classic!

Nature yeye alikuwa supastaa kutoka uswahilini huko Temeke. Jina kubwa kuliko uwezo. Uwezo wa kutengeneza maisha na kuishi kinyota. Kibongobongo alipeta lakini hakuwa mjanja. Well, alikuwa mjanja wa kishamba.

Ni kudanga? Labda. Zile story za kwenye Inaniuma sana na Sitaki demu zinaweza kuchora picha halisi ya jamaa alivyokuwa anatumika bila kujua maana drama za mahusiano yao zilikuwa dili kwa magazeti. Enzi hizo Sintah ndio queen wa maskendo hakauiki magazetini kabla hajaja kurithiwa na Wema Sepetu.

Swali la mshangao: Kama Sintah alikuwa akicheza league za vigogo wakiwemo akina Cool J, Dkt. Machache na the co., Meddy MP na ma-don wengine wa enzi hizo, kwa Kiroboto alikwama wapi?

Ustaa? Alikuwa nao.
Pesa? Ipi.
Mapenzi? Asingemfanyia masinema.

Pisi ilikwama sana. Muda umeongea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,239
Points
2,000
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,239 2,000
Hii ya kupigwa denda mpaka gari kugoma kwenda kuna msanii mmoja anahusika sasa ni marehemu.
Alikufa kwa ajali ya gari mitaa ya kati ya Morocco na Mwenge( hapo kati).

Huyo Sinta aliwahi kuwa video vixen kwenye wimbo wa huyo msanii, jina la wimbo lilikua linaitwa MPENZI,

Hii video ndio ilileta mapinduzi katika video zilizohusisha na video vixen kucheza nusu utupu bongo, narudia tena hii ndio video ya kwanza bongo ambayo ingebidi ifungiwe na basata kama ingekua ni leo, maana kwa kipindi kile ilikua ni video iliyokua na matendo ya wazi sana.

Wasanii na madirector wa bongo ndio wakaanza kufanya zao baada ya hiyo.

Huyo msanii(marehemu) alikua mwenyeji wa mikoa ya kanda ya ziwa ambae alikua anaishi nje ya nchi( SWEDEN Kama sijakosea).

Ndio moja ya wasanii wa kwanza kwanza kutoboa akiwa sambamba na kina SUGU.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Aliitwa Cool James Mtoto wa Dandu alifariki kwa ajali ya gari opposite na Millennium Tower
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,625
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,625 2,000
Umenikumbusha mbali kiongozi, kuliwahi kuwa na mwanamke mkali kichizi pia enzi hizo, Nina nadhani alipotelea wapi huyu mrembo, nisamehe kiongozi kwa kwenda nje ya mada!
Nina was kaole aisee alkuwa kisu balaa
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,365
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,365 2,000
Hii ya kupigwa denda mpaka gari kugoma kwenda kuna msanii mmoja anahusika sasa ni marehemu.
Alikufa kwa ajali ya gari mitaa ya kati ya Morocco na Mwenge( hapo kati).

Huyo Sinta aliwahi kuwa video vixen kwenye wimbo wa huyo msanii, jina la wimbo lilikua linaitwa MPENZI,

Hii video ndio ilileta mapinduzi katika video zilizohusisha na video vixen kucheza nusu utupu bongo, narudia tena hii ndio video ya kwanza bongo ambayo ingebidi ifungiwe na basata kama ingekua ni leo, maana kwa kipindi kile ilikua ni video iliyokua na matendo ya wazi sana.

Wasanii na madirector wa bongo ndio wakaanza kufanya zao baada ya hiyo.

Huyo msanii(marehemu) alikua mwenyeji wa mikoa ya kanda ya ziwa ambae alikua anaishi nje ya nchi( SWEDEN Kama sijakosea).

Ndio moja ya wasanii wa kwanza kwanza kutoboa akiwa sambamba na kina SUGU.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Cool James huyo maarufu kama Mtoto wa Dandu. Video ilikuwa bomba sana ile. Mahaba kama yote na Sintah.

Halafu Sintah alimdaka mchizi juu kwa juu.. Enzi hizo kuna wadada wa mjini tena wengine walitajwa na Mwana FA kwenye 'Mabinti' ambao wao walikuwa wakivizia ma-don wakitua Bongo tu wanajilengesha mahotelini huko. Enzi za ujip wa akina Sean Paul, Shaggy na vipusa kibao tu. Acha kabisa!

Michezo hiyo imefanywa sana na dada zangu Mboni Mhita wa The Mboni Show, Rashida Wanjara, Mange Kimambi, Jestina George, Shamimu na wengine siwataji hapa maana wana heshima zao hivi sasa wameshaolewa.

Bydway, jamaa (Cool J) alifanya mapinduzi makubwa sana ya muziki wa Bongo akiwa behind the scenes. Aliishi mbele Ila aliwekeza sana akili yake hapa Bongo. Wahuni wa Bamaga wakamfanyizia na kumfuta kabisa kwenye uso wa dunia mamaee...

Ameacha legacy moja tu nayo ishaelekea kuzimu. Kili Music Awards!

Nimechoka kuandika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mnyenz

Mnyenz

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
727
Points
1,000
Mnyenz

Mnyenz

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
727 1,000
Cool James huyo maarufu kama Mtoto wa Dandu. Video ilikuwa bomba sana ile. Mahaba kama yote na Sintah.

Halafu Sintah alimdaka mchizi juu kwa juu.. Enzi hizo kuna wadada wa mjini tena wengine walitajwa na Mwana FA kwenye 'Mabinti' ambao wao walikuwa wakivizia ma-don wakitua Bongo tu wanajilengesha mahotelini huko. Enzi za ujip wa akina Sean Paul, Shaggy na vipusa kibao tu. Acha kabisa!

Michezo hiyo imefanywa sana na dada zangu Mboni Mhita wa The Mboni Show, Rashida Wanjara, Mange Kimambi, Jestina George, Shamimu na wengine siwataji hapa maana wana heshima zao hivi sasa wameshaolewa.

Bydway, jamaa (Cool J) alifanya mapinduzi makubwa sana ya muziki wa Bongo akiwa behind the scenes. Aliishi mbele Ila aliwekeza sana akili yake hapa Bongo. Wahuni wa Bamaga wakamfanyizia na kumfuta kabisa kwenye uso wa dunia mamaee...

Ameacha legacy moja tu nayo ishaelekea kuzimu. Kili Music Awards!

Nimechoka kuandika.

Sent using Jamii Forums mobile app
CJ alikua ni mtu muhimu sana katika maendeleo ya muziki wetu.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
5,191
Points
2,000
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
5,191 2,000
Sinta
Nora
Nina

Aisee nilikuwa nawapigia nyeto.
Hasa Nora yani alifanya niwe namchukua Dr Cheni, vile wakiigiza kama mpenzi wake alafu mara aigize analiwa na yule dogo jina limenitoka alikuja kuwa mtangazaji wa ITV badae.

Time flies saizi sio mastaa tena. Enzi hizo insta zetu ilikuwa ni kiu, ijumaa, sun ha ha ha

Dumelang
dogo biko....iddy ligongo
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
9,084
Points
2,000
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
9,084 2,000
ila atakuwa Mambo safi, kweli kuna siku nimemuona kinondoni mkwajuni ndani ya Prado jeusi na wanae!

Mzuri asee huyu mama

Sent using Jamii Forums mobile app
Mambo yalikuwa safi sana, aliolewa na diwani wa kata gani sijui ila lilikuwa zungu la poda sijui na hali hii ya jiwe anafanya biashara gani, alikuwa na pesa haswa.
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
9,084
Points
2,000
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
9,084 2,000
Weeee....siku hizi ana mishe gani?

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu Norah alishindwa kusoma upepo, alipata mume akamuoa kabisa kwa ndoa akawa house wife, alivyoona amesahaulika akalianzisha kwa mume, mume akamwambia achague kuigiza au ndoa akachagua kuigiza akalamba talaka akarudi mtaani, akakuta tasnia imevamiwa na ma miss..kina sepetu uwoya na wengine..akabaki na muvi zake zikakosa mashiko basi tena yupo yupo tu.
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
9,084
Points
2,000
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
9,084 2,000
Hii ya kupigwa denda mpaka gari kugoma kwenda kuna msanii mmoja anahusika sasa ni marehemu.
Alikufa kwa ajali ya gari mitaa ya kati ya Morocco na Mwenge( hapo kati).

Huyo Sinta aliwahi kuwa video vixen kwenye wimbo wa huyo msanii, jina la wimbo lilikua linaitwa MPENZI,

Hii video ndio ilileta mapinduzi katika video zilizohusisha na video vixen kucheza nusu utupu bongo, narudia tena hii ndio video ya kwanza bongo ambayo ingebidi ifungiwe na basata kama ingekua ni leo, maana kwa kipindi kile ilikua ni video iliyokua na matendo ya wazi sana.

Wasanii na madirector wa bongo ndio wakaanza kufanya zao baada ya hiyo.

Huyo msanii(marehemu) alikua mwenyeji wa mikoa ya kanda ya ziwa ambae alikua anaishi nje ya nchi( SWEDEN Kama sijakosea).

Ndio moja ya wasanii wa kwanza kwanza kutoboa akiwa sambamba na kina SUGU.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Mtoto wa Dandu, ndie alianzisha tuzo za kilimanjaro music Award..
 

Forum statistics

Threads 1,295,407
Members 498,303
Posts 31,211,066
Top