Sintah alikwama sana kwa Juma Nature..


Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,365
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,365 2,000
Miaka ya 2000 huko ilizuka ghafla couple ya nguvu iliyobustiwa na magazeti ya udaku. Nature na Sintah..

Okei. Mapenzi huota kokote lakini hii combo mpaka leo siisomi ilikaaje kaaje.

Sintah alikuwa mtoto wa mjini. Mdangaji kwa lugha ya kisasa ambaye alibahatika kupata exposure mapema ya ujanja ujanja wa hapa na pale. Ilifikia hatua akawa anaitwa Jennifer Lopez 'JLo' wa Bongo. Very classic!

Nature yeye alikuwa supastaa kutoka uswahilini huko Temeke. Jina kubwa kuliko uwezo. Uwezo wa kutengeneza maisha na kuishi kinyota. Kibongobongo alipeta lakini hakuwa mjanja. Well, alikuwa mjanja wa kishamba.

Ni kudanga? Labda. Zile story za kwenye Inaniuma sana na Sitaki demu zinaweza kuchora picha halisi ya jamaa alivyokuwa anatumika bila kujua maana drama za mahusiano yao zilikuwa dili kwa magazeti. Enzi hizo Sintah ndio queen wa maskendo hakauiki magazetini kabla hajaja kurithiwa na Wema Sepetu.

Swali la mshangao: Kama Sintah alikuwa akicheza league za vigogo wakiwemo akina Cool J, Dkt. Machache na the co., Meddy MP na ma-don wengine wa enzi hizo, kwa Kiroboto alikwama wapi?

Ustaa? Alikuwa nao.
Pesa? Ipi.
Mapenzi? Asingemfanyia masinema.

Pisi ilikwama sana. Muda umeongea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
L

La Princesa

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
897
Points
1,000
L

La Princesa

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
897 1,000
Sintah bana..hadi kwa mzee Machache alipita?ila mzee naye kawapitia wa kumtosha,K-lyn ye ndo akajilioua kula lifetime pesa za mzee
 
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
2,842
Points
2,000
Age
32
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
2,842 2,000
Umenikumbusha mbali kiongozi, kuliwahi kuwa na mwanamke mkali kichizi pia enzi hizo, Nina nadhani alipotelea wapi huyu mrembo, nisamehe kiongozi kwa kwenda nje ya mada!
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
5,036
Points
2,000
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
5,036 2,000
Huyu mdada yupo bado kwani?
Pepo za vuli na kusi zilijichanganya wakati ule
Alikuwa hodari wa kuchambua maisha ya watu
Wakati wa kuchambua ujue kuna siku nawe utachambuliwa
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
34,684
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
34,684 2,000
Huyu mdada yupo bado kwani?
Pepo za vuli na kusi zilijichanganya wakati ule
Alikuwa hodari wa kuchambua maisha ya watu
Wakati wa kuchambua ujue kuna siku nawe utachambuliwa
Alifikiri yeye ni rafiki wa Zari, Zari alipokuwa Madale alimtafuta mtu wa class yake Madame Rita, Sintah tulibaki kucheza nae mduara tu kwenye 40 za watoto.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
20,120
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
20,120 2,000
Juma Kassim Kiroboto ( Juma Nature) Mtoto wa Kurasini Kijiji Cha Wavuvi alikuwa Na Usela Mwingi Sana Na ndio maana waliotajirika kwa Jina Lake Ni wengi Sana

Yule Binti alikuwa anapenda kudanga Na Watu Maarufu Na ndio sababu miongoni mwa Fimbo alizokula zilikuwa Za Kijana huyo Mla ndumu

Enzi hizo Bongo record ya PFunky ilikuwa Kama Sebule ya TMK
 

Forum statistics

Threads 1,295,407
Members 498,303
Posts 31,211,066
Top