Sintah alikwama sana kwa Juma Nature..


Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,365
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,365 2,000
Miaka ya 2000 huko ilizuka ghafla couple ya nguvu iliyobustiwa na magazeti ya udaku. Nature na Sintah..

Okei. Mapenzi huota kokote lakini hii combo mpaka leo siisomi ilikaaje kaaje.

Sintah alikuwa mtoto wa mjini. Mdangaji kwa lugha ya kisasa ambaye alibahatika kupata exposure mapema ya ujanja ujanja wa hapa na pale. Ilifikia hatua akawa anaitwa Jennifer Lopez 'JLo' wa Bongo. Very classic!

Nature yeye alikuwa supastaa kutoka uswahilini huko Temeke. Jina kubwa kuliko uwezo. Uwezo wa kutengeneza maisha na kuishi kinyota. Kibongobongo alipeta lakini hakuwa mjanja. Well, alikuwa mjanja wa kishamba.

Ni kudanga? Labda. Zile story za kwenye Inaniuma sana na Sitaki demu zinaweza kuchora picha halisi ya jamaa alivyokuwa anatumika bila kujua maana drama za mahusiano yao zilikuwa dili kwa magazeti. Enzi hizo Sintah ndio queen wa maskendo hakauiki magazetini kabla hajaja kurithiwa na Wema Sepetu.

Swali la mshangao: Kama Sintah alikuwa akicheza league za vigogo wakiwemo akina Cool J, Dkt. Machache na the co., Meddy MP na ma-don wengine wa enzi hizo, kwa Kiroboto alikwama wapi?

Ustaa? Alikuwa nao.
Pesa? Ipi.
Mapenzi? Asingemfanyia masinema.

Pisi ilikwama sana. Muda umeongea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

mwaki pesile

Senior Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
126
Points
250
M

mwaki pesile

Senior Member
Joined Nov 29, 2018
126 250
NORA zao la KAOLE SANAA GROUP akiwa na akina

dr cheni
biko
nyama yao
kibakuli
swebe
muhogo mchungu
pwagu

na wengineo
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,787
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,787 2,000
Okwi alipiga mzigo hapa dem akadai mshikaji ana mkono wa Sweta akasahau waganda ni kama ndugu zetu Wahaya wanaamini anaestahili kutahiliwa ni muislam tu....
Ha ha haa! Okwi naye!
 
chichiboy1

chichiboy1

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
499
Points
500
chichiboy1

chichiboy1

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
499 500
Idd Ligongo
Sinta
Nora
Nina

Aisee nilikuwa nawapigia nyeto.
Hasa Nora yani alifanya niwe namchukia Dr Cheni, vile wakiigiza kama mpenzi wake alafu mara aigize analiwa na yule dogo jina limenitoka alikuja kuwa mtangazaji wa ITV badae.

Time flies saizi sio mastaa tena. Enzi hizo insta zetu ilikuwa ni kiu, ijumaa, sun ha ha ha

Dumelang
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,365
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,365 2,000
Huyu Norah alishindwa kusoma upepo, alipata mume akamuoa kabisa kwa ndoa akawa house wife, alivyoona amesahaulika akalianzisha kwa mume, mume akamwambia achague kuigiza au ndoa akachagua kuigiza akalamba talaka akarudi mtaani, akakuta tasnia imevamiwa na ma miss..kina sepetu uwoya na wengine..akabaki na muvi zake zikakosa mashiko basi tena yupo yupo tu.
Ila huyu sister alivurugika sana kipindi kile.. Kichaa sio kichaa.. Mara picha za uchi.. Tafrani!
 
M

mbwewe

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
2,088
Points
2,000
M

mbwewe

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2014
2,088 2,000
Mambo yalikuwa safi sana, aliolewa na diwani wa kata gani sijui ila lilikuwa zungu la poda sijui na hali hii ya jiwe anafanya biashara gani, alikuwa na pesa haswa.
Anaitwa mzee ferej
 
B

betrose

Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
10
Points
45
B

betrose

Member
Joined Feb 1, 2019
10 45
Aisee! Kumbe walimfanyia mtima nyongo ee,
Cool James huyo maarufu kama Mtoto wa Dandu. Video ilikuwa bomba sana ile. Mahaba kama yote na Sintah.

Halafu Sintah alimdaka mchizi juu kwa juu.. Enzi hizo kuna wadada wa mjini tena wengine walitajwa na Mwana FA kwenye 'Mabinti' ambao wao walikuwa wakivizia ma-don wakitua Bongo tu wanajilengesha mahotelini huko. Enzi za ujip wa akina Sean Paul, Shaggy na vipusa kibao tu. Acha kabisa!

Michezo hiyo imefanywa sana na dada zangu Mboni Mhita wa The Mboni Show, Rashida Wanjara, Mange Kimambi, Jestina George, Shamimu na wengine siwataji hapa maana wana heshima zao hivi sasa wameshaolewa.

Bydway, jamaa (Cool J) alifanya mapinduzi makubwa sana ya muziki wa Bongo akiwa behind the scenes. Aliishi mbele Ila aliwekeza sana akili yake hapa Bongo. Wahuni wa Bamaga wakamfanyizia na kumfuta kabisa kwenye uso wa dunia mamaee...

Ameacha legacy moja tu nayo ishaelekea kuzimu. Kili Music Awards!

Nimechoka kuandika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,365
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,365 2,000
Daaah! Kweli maisha yamesogea..tulikuwa tunaanza J3 kwa kusoma gazeti la ijumaa wikienda,uwazi,Risasi,Alhamis Gazeti Amani,mwisho tunafunga na gazeti ijumaa,kweli Shigongo alituweza
Mzee umetisha sana.. Wiki nzima mtu unakula ubuyu tu! Siku nyingine yanatoka mawili.. Unasoma hili, huku unatamani lingine.. Ukilaza kesho yake unanunua na la jana..

Instagram shenzy kabisa!
 

Forum statistics

Threads 1,295,417
Members 498,303
Posts 31,211,438
Top