Single momz tunashida sana katika mahusiano

Status
Not open for further replies.
Nashukuru nimeona mchango wako mkuu mimi ndo naingia jamvini daa nimechelewa ila angalau nitoe langu neno

nashukuru kwa kuuona ICHANA...karibu jamvini, sijui umeshatia neno au ndo unapita kusalimia kwanza
 
Last edited by a moderator:
Weeee temamate chini waulize walio kwenye ndoa ambao hawawez pata mtoto usiombe ya kukute ndo utajua thaman ya mtoto

Mtoto sio kitu!unless if you dont mean what you said,mtoto bana ndio mpango mzima,ninauhakika kuwa binadamu wengi hawajui utamu wa mtoto mpaka pale wanapozaa kwahiyo nina uhakika utakapo zaa ndipo utakapo jua thamani na raha ya kuwa naye.
 

hapa umesema kwa busara sana,post za huko nyuma loooh,hvi unadhani waliopata ujauzito wote ni kwa sababu ya kula chipsi kuku,wee mwanaume wewe,binadamu hujafa hujaumbika,mara ngapi tunapanga mengiii sanaaa kwenye maisha na yanaenda ndivyo sivyo,,...all the best upate mke umtakae,DONt JUDGE SINGLE MOTHERS THAT BAD,,,inaweza mtokea dada yako or even ur daughter
 
Basi hebu ukipata muda pitia ule uzi, kuna na mwingine umeanzishwa poa siasani kumhusu, kisha urudi hapa kiroho safi kiongozi
sawa mheshimiwa, naona mada imekugusa nafsi, uko humble sana leo!!
 

That's why nakuambiaga wewe master plan ...
I know, n u knw me am proud of single mom
Shoka lile tna jembe haswaaa una kila sababu ya kujivunia best ....
 
Unajua wanawake mnatupasua kichwa sana, hivi unamuongeleaje Mwanamke ambae alipendwa, tena kwa dhat na Mwanaume wa mtaani kwao, Ofisin ama hata college, kisha kwa sababu tuu ya hali duni ya mshkaji, mdada akamkataa kata kata, na badala yake akatanua miguu kwa Mwanaume mwingine kisa tuu huyo yy anapesa za kumzidi jamaa, kufika huko baada ya kutumika, dhaman yake ikashuka, akapata Mimba, jamaa akaikataa, kisha mama kajifungua mwana. Technically huyu ni single Mama, nae akirudi kwa Yule jamaa wa zamani, afu mshkaj akamchukulia kama Mfa Maji anaetapa tapa kutafuta baba wa pili, Utamlaumu Mwanaume?
 
that's the point, baaas... Mtu kakitembeza toka secondary hadi kazini, kachoropoa mimba/kazalishwa nyumbani!!
..aliyesema usizini hatutaki kufuata sheria zake, no justification katika hili..

Una dada?
 

umeongea kwa hisia kaizer umenigusa sana mimi binafsi nawapongeza sana single mom na mimi pia najiaandaa kuolewa namuomba mungu anisaidie kunipamume sahihi
 
Last edited by a moderator:
Kuna kauli ulisema kuhusu kukitembeza Ndio maana nikakuuliza hili swali. Unaona halina tija coz vidole vitatu vimekuelekea. Okay bye enjoy responsibly
yeah, vitatu vinanisonda..no hard feelings mrembo, chillax!!
 

UNA BUSARA SANA ANKAL ANGU....

HIVI NINI KINAPELEKEA SINGLE MUM KAMA SIO WANAUME KUKWEPA MAJUKUMU YAO NA KUKATAA MIMBA???

KWANI HIZO MIMBA WANAJIPA WENYEWE, NINYI MNAODHIHAKI NA KUBEZA SINGLE MUMS, MARA NGAPI MMESHIRIKI KWA NAMNA MOJA AU NYINGINE KUSABABISHA SINGLE MOM WALIO HAI NA WALIOKUFA???

KUNA WANAWAKE WANAABORT BILA KUWAPA TAARIFA WANAUME ZAO...

MY TAKE: MSIJIFANYE KUBEZA SINGLE MUMS WAKATI MNASHABIKIA MICHEPUKO, MKIEAPA MIMBA HAO WANAWAKE MNA UWEZO WA KUWAOA SECOND WIVES???

"Usimcheke mkunga uzazi ungalipo"
 
Last edited by a moderator:
nashukuru kwa kuuona ICHANA...karibu jamvini, sijui umeshatia neno au ndo unapita kusalimia kwanza

Nishatoa #235 #
Am proud of single parent
Wana historia ndefu sana most of them
Wanawake wengi walio sigle mom ni mashujaa cos wanapata changamoto nying, mate so, jamii kumuona Malaya nk
Ila watu hawajui kuna Malaya wa chini chini kbaoooooooo
Bora kuoa single mom ambaye unaona sprepa...used...kashusha injini nk au kuoa hawo mabint single walotoa
Mimba kibao..wametembea na watu kbao nk?
Tusiwakashifu single mom while hujui kisa chochote...
Hao wanaopenda waje washuhudie kama kwenye familia zao/ ukoo/ ndugu ambao ni single mom/ parent au wanaume walokana mimba...
 
Last edited by a moderator:
Wako matured na wanaelewa maisha sana kuliko masista duu!!!!!
Mnaweza kukaa na kushauriana kuliko mtu asiyejua hata bei ya diaper!!!
Hawana shobo na vitu vidogo au mambo ya fancy..wako kimaisha zaid!!!!!
Wengi wakikuambia "I love you" wanamaanisha!!!!!

Tatizo moja kubwa kwenda mbele na kurudi nyuma kihisia yaani kuna kipindi anaweza tu kuwa na hisia kuwa na wewe iko siku utamuumiza au kumtelekeza basi atakuwa mnyonge ghafla...anapoteza furaha just kwa kuhisi tu (wengi)!!!!!!!!!!

Wanahitaji sana assurance na kukumbushwa wanapendwa na kuthaminiwa no matter what happened in the past!!!!!!
They can be reliable friends!!!!
 
Am strong enough ,ndo mana nikaweza kusema kabisa mimi ni singo mamaa,

You so bold, wengine watoto wao wamewaacha mikoani hukoo, mjini wanasema hawana watoto
Hahaha kweli Kabisa watu wamewaacha watoto mikoani wanakula raha miiini na kusema hawana watoto. Mungu akinibariki mtoto ninaahidi kuwa proud nae in anyhow. Kwa mtonyo gani hasa nimkane mwanangu???
 
sawa mheshimiwa, naona mada imekugusa nafsi, uko humble sana leo!!

yeah ni kweli mkuu....imenigusa mno....hadi miss neddy amenistukia...sometimes I am emotional kwenye baadhi ya sensitive issues, am just human u know....
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…