SINGIDA UNITED ndo team iliyopangwa kupanda daraja

amos eglan

JF-Expert Member
Sep 27, 2015
311
500
Habari wana jamvi team ya singida united anapotokea mheshimiwa mwigulu nchemba ndo team ambayo miongoni TFF wameiandaa lazma icheze ligi kuu ikiwa ni moja ya shinikizo kutoka kwa viongozi wa siasa na Kama mnabisha subirini muonee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom