Sindano haina ubingwa

Mi huwa nafanya trick moja nakuwa rafiki na mchomaji muda anaiandaa nakuwa namtwanga maswali kuhusu fani yake au kitu kinachohusu hiyo hospitali n.k😂😂 hapo huwa nakuwa kidogo nimeusukuma uoga!! Chezea sindano wewe🏃🏃
 
Mimi i dont care sindano leta vidonge leta. "Klistapen" au "Klorokwini" leta tena namungunya. Sema baada ya hapo radha ya msosi hukata.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…