Sina Habari Nawe....... Byeeee!!

Sina Habari Nawe....... Byeeee!!

Siku nyingi sana sijamwona...japo kuna wadau wamenufaika kwa mgongo wa watu8 wa jf Huku mtaani


Ooh okay, na wewe umefaidika na watu8? Aka sukari ya warembo?
 
msalimie babu mwambie nataka nimzulumu jiko lake! Kasie mahaba wa mahabuba..

Hahahahahhahaaa looh
Kwani jiko lako umelipeleka wapi hata utake kumdhulumu babuu?
 
Hahahahahhahaaa looh
Kwani jiko lako umelipeleka wapi hata utake kumdhulumu babuu?
he he! Ye jiko langu analitumbulia macho! Nami vivyohivyo nakutumbulia macho!!hiI ni ngoma droo😆😆
 
Asante Kareem

Inshallah dua zako mimezipokea.
We ndie upokeaye dua Au Mwenyezi Mungu Subhana Wataalah??

Hata kama huna habari nami, najua utarudi tu.Si unajua Mwenda tezi na omo marejeo ngamani.

Ngoja nikazimue kwanza hili bichwa naona halijakaa sawa.

Nakusalimia popote pale ulipo, hata kama huna habari nami lazima utakuwa na habari na mahaba yangu
 
he he! Ye jiko langu analitumbulia macho! Nami vivyohivyo nakutumbulia macho!!hiI ni ngoma droo😆😆


Hahahahaha kumbe wewe na babu wote mnakomoana ila hamjali hisia za majiko ambayo yanawafanya mnapata mlo wa kila siku tena ukiwa bado wa moto na mtamu....

Haya endeleeni kufanyiana ngoma droo mkichoka mtakuta sie tunapikia wengine.....

Kasie Matata.
 
We ndie upokeaye dua Au Mwenyezi Mungu Subhana Wataalah??

Hata kama huna habari nami, najua utarudi tu.Si unajua Mwenda tezi na omo marejeo ngamani.

Ngoja nikazimue kwanza hili bichwa naona halijakaa sawa.

Nakusalimia popote pale ulipo, hata kama huna habari nami lazima utakuwa na habari na mahaba yangu

Hahahhahahhaaa Big Sam weeh, nani wa kukupiku...!!?

Fanya hivi babu....

Mambo yasiwe mengi na muda hautoshi...

Kabla jua halijazama leo.... nitupie location kuleee halafu utashangaa Kasie ameibuka eneo la tukio kama nyambizi.

Eneo husika likikosa kitimoto basi mee asikosekane.... nimepiga mswaki na msumeno leo tayari kusaga nyama na mifupa yake.

K’ Matata.
 
Hahahahaha kumbe wewe na babu wote mnakokoana ila hamjali hisia za majiko ambayo yanawafanya mnapata mko wa kila siku tena ukiwa bado wa moto na mtamu....

Haya endeleeni kufanyiana ngoja droo mkichoka mtakuta sie tunapikia wengine.....

Kasie Matata.
toba... uzuri huyo wakwako dawa yake ni ugoro kisha nakuchukua!! U mtamu weye ndo maana kijeba mapengo kinakusumbua!😉
 
Huyu Watu8 sitamsahau. Aliniibia mahaba ya kamchuchu kangu ka kwanza. Sikujua kumbe ni sukari ya wachuchu?



Hahahaaaa watu atakuwa na kitambulisho kipya anasoma mashtaka yake leo, akizidiwa atakuja tuu.

Pole kwa kuibiwa mahaba yako ya kwanza, ila kwa kwa unayopata sasa natumai utasahau shida na taabu.

Kasie.
 
toba... uzuri huyo wakwako dawa yake ni ugoro kisha nakuchukua!! U mtamu weye ndo maana kijeba mapengo kinakusumbua!😉


Heeehh.... kijeba mapengo tena....!!

Ndo nani...!?
 
Ooh okay, na wewe umefaidika na watu8? Aka sukari ya warembo?
Vijana walikua wanajitambulisha huko mtaani kwa warembo kua mimi ndo watu8 wa jamii forum...wanapewa mzigo kama kawa..sasa na uzee wote huu inabidi Nitumie tu mbinu za kienga
 
Back
Top Bottom