Sina Habari Nawe....... Byeeee!!

Sina Habari Nawe....... Byeeee!!

Kuna mwenzio kaja na uzi wa kutapeliwa bila shaka nawe umetapeliwa ukaamua usepe


Wala sijatapeliwa

Ni kijaruba tuu....

Sina habari nae.... Sina deni nae... Sina upepo nae.
 
Kimwana matata nini kinakusibu.?


Kenzy mamboo,

Kuna kijarubaa kimenikera nimeamua nimshushie uzi.

Akiusoma ameze mate.

Sina habari nae.....

K' Matata.
 
Kuwa mvumilivu ule mbivu

Nna shamba la ndizi za kila aina nahisi Ndo maana sinaga uvumilivu. Mwaka mzima napata ndizi mbivu hii ikikomaa nikimakiza kuila ingine inakuwa tayari.

Sina habari nae..... Sina mpango nae....
 
Anuani ya kudumu hamkupeana ?


Hahahhahahaaa unamaanisha mtoto?

Kasie ni mtata sana, mwanaume atayefanikiwa kummimbisha Kasie, atakuwa amefanya kazi haswa tena sio ya kitoto...

Kasinde.
 
Hahahahahhaa tufanye ungekuwa hujazeeka bado, kipi ambacho ungefanya..!!?

Hata Kasie nae ni kigagula.[/QUOT
Ungenata kama umeshikwa na superglue..japo Ng 'ombe hazeeki maini
 
Ungenata kama umeshikwa na superglue...


Hahahahahhaa natamanimemba mmoja wapo wa wanaomfahamu Kasie akuelezee utata wa Kasie.

Ni mtata zaidi ya Matata halafu na ukorofi juu...
 
ha ha! Kweli matata mi sina la kusema maana siri ya mtungi aijuae kata...


Hahahahaa Kenzy ushaanza na mashairi yako...

Mtungi upi sasa.... hehehehehe
 
Back
Top Bottom