Sina Habari Nawe....... Byeeee!!

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
18,030
2,000
Habari zenyu nyote.

Natumai mmeimaliza siku yenu salama hasa ukizingatia leo wakinamama duniani wameadhimisha siku ya wanawake duniani.

Basi kuna kijaruba nimekumbana nacho siku ya leo, sitakielezea kama kawaida yangu bali namuwekea huu wimbo akiusikikiza maneno yake namwambia hiviii ....." Sina habari nawee....". Bado.


Kijaruba yuko humuhumu JF naamini atasoma tuu hapa, asiposoma wenzie watamsimulia.

Kasie Matata....

Kimamboo on the Beats.....
 

lhera

JF-Expert Member
Oct 9, 2018
1,846
2,000
Habari zenyu nyote.

Natumai mmeimaliza siku yenu salama hasa ukizingatia leo wakinamama duniani wameadhimisha siku ya wanawake duniani.

Basi kuna kijaruba nimekumbana nacho siku ya leo, sitakielezea kama kawaida yangu bali namuwekea huu wimbo akiusikikiza maneno yake namwambia hiviii ....." Sina habari nawee....". Bado.


Kijaruba yuko humuhumu JF naamini atasoma tuu hapa, asiposoma wenzie watamsimulia.

Kasie Matata....

Kimamboo on the Beats.....
Asanteee

Sent using Jamii Forums mobile app
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
10,025
2,000
Kuna mwenzio kaja na uzi wa kutapeliwa bila shaka nawe umetapeliwa ukaamua usepe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom