Sina bahati

Sina bahati

Nielekeze kutoa lisura lang humu[emoji24]
Hili?
tapatalk_1525280756863.jpeg
 
Nawapenda sana ndugu zangu lakini wao hawanipendi.
Mimi ni mjasiriamali mdogo mdogo mtaji wangu hauzidi 5,000,000,kutokana umasikini uliokithiri katika familia yetu mara nyingi nimekuwa nikifanya shughuli zangu na ndugu zangu,lengo nikutaka angalau tujitoe katika lindi la umasikini uliokithiri,daa ndugu zangu hanielewi kabisa,kila nitakayefanya naye kazi ananigeuza fursa ananigeuza mradi,badala ya kwenda mbele najikuta narudi nyuma.
Inauma sana pale unapogundua watu ambao una nia njema ya kuwasaidia halafu wao wanakupiga kimya kimya.
Nimejua kwanini watu wengi sana hawapendi kushirikiana na ndugu katika shughuli zao za kujitafutia riziki,mimi ni mmoja kati ya watu ambao nilikuwa nawaponda sana watu wa namna hiyo,nilikuwa na waita makatili roho mbaya,kumbe sikujua masikini wa Mungu,ndugu wabaya sana japokuwa sio wote wapo wachache sana waaminifu.
Kwa nin wahindi wanaweza kufanya na kuendesha family business successfully ?
 
Kumbe ulikuwa huelewi. Ndugu sio wa kufanya nao kazi kabisa. Ukimuajiri mtoto wa ndugu akaharibu wazazi wake wanakuchukia, tena mnajenga uhasama mkubwa zaidi.
Dawa ni kuwasaidia wakiwa huko huko.
Tofauti kidogo ni wachaga. Kwa kiasi fulani ndugu wakiajiriwa wanakuwa na nidhamu kidogo. Wanadumu na wanatoka na mitaji yao bila kukuibia.
 
Kumbe ulikuwa huelewi. Ndugu sio wa kufanya nao kazi kabisa. Ukimuajiri mtoto wa ndugu akaharibu wazazi wake wanakuchukia, tena mnajenga uhasama mkubwa zaidi.
Dawa ni kuwasaidia wakiwa huko huko.
Tofauti kidogo ni wachaga. Kwa kiasi fulani ndugu wakiajiriwa wanakuwa na nidhamu kidogo. Wanadumu na wanatoka na mitaji yao bila kukuibia.
[emoji1690][emoji1690][emoji1690][emoji1690]
 
Back
Top Bottom