Sina bahati ya kupata mwanamke asiye tegemezi

Sina bahati ya kupata mwanamke asiye tegemezi

Kakole

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Posts
2,094
Reaction score
1,751
Hakika nahesabu kama ni hasara sana kwangu maana kila ninapomtokea demu kadri tunapoendelea kufahamiana kumbe nagundua ni bonge la tegemezi japokuwa wengine huonekana kuwa wagharama sana kwa muonekano lakini baada ya muda naanza kupigwa mizinga wakati mwingine hata kabla ya kutangaza nia sasa huwa najiuliza hawa working class nani anatafuna?

uchumi umebana sana kupigwa mizinga ya kirejareja isiyokuwa na formula.
 
Hakika nahesabu kama ni hasara sana kwangu maana kila ninapomtokea demu kadri tunapoendelea kufahamiana kumbe nagundua ni bonge la tegemezi japokuwa wengine huonekana kuwa very expensive kwa muonekano lkn baada ya mda naanza kupigwa mizinga wakati mwingine hata kabla ya kutangaza nia.

sasa huwa najiuliza hawa working class nani anatafuna?

uchumi umebana sana kupigwa mizinga ya kirejareja isiyokuwa na formula.
Wanawake unaowatafuta ni wachache saana.

Wengi huwakuti kila mahali.

JTatu - Ijumaa yupo kazini. anaknock off saa 11 amechoka anahitaji kupumzika kesho aanze kazi upya.

Weekend atafanya usafi akitoka ni jioni tena sehemu zilizotulia.

Jpili kama ni mkiristo ataenda kabisani mbaya zaidi kama mkatoliki atapita jumuiya..hapa atafika nyumbani saa 12.

Mfanyabiashara ndiyo usiseme kabisa.

Sasa nini lengo la kukueleza haya yote. Hawa wanawake ili ukutane nao unahitaji kucheza ligi wanayocheza.

mchezaji anayecheza Reading atakutana lini na mchezaji anayecheza Real madrid?

Niulize swali kama haujaelewa.
 
Huna pesa acha kutongoza simple like that tusisumbuane eboo
Sidhani kama mtoa mada hana pesa huendakuwa anazo ila aina ya wadada anao wachagua ndipo anapo kosea. Ushauri wangu aangalia na aina ya mwanamke wa ku aproach, sio unatongaza jidada la dar, unaona kabisa huyu ni tegemezi lakini bado unaendelea nae kuna independent womans out there


Halaf pesa si kigezo cha kutongoza au kutokutongoza ni maridhiano baina ya mtu na mtu, sio maridhiano ya pesa na mtu
 
Wanawake unaowatafuta ni wachache saana.

Wengi huwakuti kila mahali.

JTatu - Ijumaa yupo kazini. anaknock off saa 11 amechoka anahitaji kupumzika kesho aanze kazi upya.

Weekend atafanya usafi akitoka ni jioni tena sehemu zilizotulia.

Jpili kama ni mkiristo ataenda kabisani mbaya zaidi kama mkatoliki atapita jumuiya..hapa atafika nyumbani saa 12.

Mfanyabiashara ndiyo usiseme kabisa.

Sasa nini lengo la kukueleza haya yote. Hawa wanawake ili ukutane nao unahitaji kucheza ligi wanayocheza.

mchezaji anayecheza Reading atakutana lini na mchezaji anayecheza Real madrid?

Niulize swali kama haujaelewa.
True
 
Sidhani kama mtoa mada hana pesa.. huendakuwa anazo ila aina ya wadada anao wachagua ndipo anapo kosea. Ushauri wangu aangalia na aina ya mwanamke wa ku aproach, sio unatongaza jidada la dar, unaona kabisa huyu ni tegemez lakin bado unaendelea nae. Kuna independent womans out there


Halaf pesa si kigezo cha kutongoza au kutokutongoza.. ni maridhiano baina ya mtu na mtu, sio maridhiano ya pesa na mtu
Wapo tele wasio piga mizinga

Vilio vya kuombwa pesa vimekuwa vingi humu (vinakera)

Mulie na nyege zenu msitulaumu sisi.
 
Sidhani kama mtoa mada hana pesa.. huendakuwa anazo ila aina ya wadada anao wachagua ndipo anapo kosea. Ushauri wangu aangalia na aina ya mwanamke wa ku aproach, sio unatongaza jidada la dar, unaona kabisa huyu ni tegemez lakin bado unaendelea nae. Kuna independent womans out there


Halaf pesa si kigezo cha kutongoza au kutokutongoza.. ni maridhiano baina ya mtu na mtu, sio maridhiano ya pesa na mtu
Asante sana kwa uelewa wako mkuu
 
Wanawake unaowatafuta ni wachache saana.

Wengi huwakuti kila mahali.

JTatu - Ijumaa yupo kazini. anaknock off saa 11 amechoka anahitaji kupumzika kesho aanze kazi upya.

Weekend atafanya usafi akitoka ni jioni tena sehemu zilizotulia.

Jpili kama ni mkiristo ataenda kabisani mbaya zaidi kama mkatoliki atapita jumuiya..hapa atafika nyumbani saa 12.

Mfanyabiashara ndiyo usiseme kabisa.

Sasa nini lengo la kukueleza haya yote. Hawa wanawake ili ukutane nao unahitaji kucheza ligi wanayocheza.

mchezaji anayecheza Reading atakutana lini na mchezaji anayecheza Real madrid?

Niulize swali kama haujaelewa.
watakutana pre season 😀😀
 
Mimi kila nikitongoza nakutana na ambaye ashazalishwa (mzazi) mpaka najiuliza nina nyota ya kaniki sijui?
Hahaha unanyota ya baba wa kambo. Anyway rekebisha jinsi unavyo mu approach mwanamke.
Usikutupuke kisa anatako kubwa au ana uzuri.. jarib kuchunguza kwanza then ndio utupe mabomu. Itakusaidia sana kuepuka wanawake ambao si type yako.
 
Wapo tele wasio piga mizinga

Vilio vya kuombwa pesa vimekuwa vingi humu (vinakera)

Mulie na nyege zenu msitulaumu sisi.
Kapeace usipaniki dada. Wengi wenu mnapiga mabomu tena mabomu hasa ni wachache ambao hampigi mabomu, kwenye hawa wachache kama upo basi ashukuriwe Mungu.

Anyway unajua wanaume tumetofautiana ktk approach wako ambao tunatafuta wa kuoa na wengine wanatafuta wa kula papuchi.
Sie wa kuoa, huwa tunachunguza sana kwa makini, ninapo ku approach siku ya kwanza , sikufuati kwa ajili ya sex, ni katika kutaka kukujua zaidi. Sasa wewe kama unaniona first day mzinga hapo hapo lazima nikuone wa tofauti.
Sijakataa mwanaume kuhudumia, najua ni wajibu wangu lakini nihudumie kwa step kwa step na mjifunze kuomba kwa ustaarab na si kuomba kwa pupa unapoomba kwa pupa nakufikiria kivingine kabisa.
 
Mungu ndio atakufungulia milango ya kuingiza kipato zaidi kwa sababu anajua utegemezi umeongezeka kwako au saa nyingine ww ndio unaweza kuwa baraka kwa huyo dada kupata cha kufanya akatoka kwny utegemezi ukimpenda mtu just go for it.


Hata hawa wanawake wenye kazi wengi hela zao hazionekani nyumbani mzigo mkubwa bado unabaki nao mwanaume
 
Mungu ndio atakufungulia milango ya kuingiza kipato zaidi kwa sababu anajua utegemezi umeongezeka kwako au saa nyingine ww ndio unaweza kuwa baraka kwa huyo dada kupata cha kufanya akatoka kwny utegemezi...ukimpenda mtu just go for it.


Hata hawa wanawake wenye kazi wengi hela zao hazionekani nyumbani mzigo mkubwa bado unabaki nao mwanaume
naendelea kujifunza hapa
 
Back
Top Bottom