Simwelewi kabisa huyu mpwa wangu


Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Nina mpwa wangu ni kijana tu ana 40yrs alikuja kuomba msaada wa kwenda kufanyiwa operesheni ya Busha huko Kisarawe nasikia hospitali ile ni wataalam sana wa kupasua mabusha. Tumechangishana na pesa ikatosha na yeye kukabidhiwa cha kushangaza siku zinaenda mitaani watu wanamjambisha kama kawa na yeye anaruka. Sielewi anfrahia kuendelea na huo mzigo wabusha au mke wake analifrahia linavyo mgonga gonga? Naombeni msaada nini nikifanye kwa mpwa wangu huyu?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,707
Likes
2,848
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,707 2,848 280
Si umuambie aende,...kama vip mwambie arudishe hela
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,103
Likes
49,306
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,103 49,306 280
Komredi...una mpwa mwenye 40yrs? Mpwa kikwelikweli ama mpwa kama wale wapwa?

Kama mpo wenye mabusha humu naombeni mnieleze kwa nini mkijambishwa mnaruka ruka?
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
mkamateni kwa nguvu mumpeleke
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
dah....pole sana mpwa....ni kwamba sijathibitisha sana lakini eti wanasemaga kuna kina mama wanayapenda....mi sijui lakini.....labda mkewe ana lolote la kusema?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Komredi...una mpwa mwenye 40yrs? Mpwa kikwelikweli ama mpwa kama wale wapwa?

Kama mpo wenye mabusha humu naombeni mnieleze kwa nini mkijambishwa mnaruka ruka?
Yeah kaoa shangazi yangu huyo mpwa
Mchango kala sasa nifanyaje komredi nimkamate kinguvu nimpeleke Kisarawe?
Au kaambiwa atapewa umwinyi sijui dah
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Si umuambie aende,...kama vip mwambie arudishe hela
Hela zote kesha kula namuuliza vp anasema ooh nimeulizia Dr.hayupo

mkamateni kwa nguvu mumpeleke
Ndo hapo sasa naogopa kupigwa kung fu


dah....pole sana mpwa....ni kwamba sijathibitisha sana lakini eti wanasemaga kuna kina mama wanayapenda....mi sijui lakini.....labda mkewe ana lolote la kusema?
Ndo hapo na mm nahisi shangazi analifrahia kwenye kumegana
 
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,565
Likes
36
Points
135
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,565 36 135
Kama mkewe mzaramo kamkatalia kutoa, wanayapenda sana hayo tsi tsi tsi
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,477
Likes
4,991
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,477 4,991 280
Mpelekeni kwa nguvu au awarudishie pesa zenu....
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,707
Likes
2,848
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,707 2,848 280
dah....pole sana mpwa....ni kwamba sijathibitisha sana lakini eti wanasemaga kuna kina mama wanayapenda....mi sijui lakini.....labda mkewe ana lolote la kusema?
ngoja niende tanga nikachongeshe langu,...maake nasikia yapo kule
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,103
Likes
49,306
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,103 49,306 280
Yeah kaoa shangazi yangu huyo mpwa
Mchango kala sasa nifanyaje komredi nimkamate kinguvu nimpeleke Kisarawe?
Au kaambiwa atapewa umwinyi sijui dah
Mi nahisi huenda anafurahia hiyo mijambisho. Si unajua wanasemaga wakijambishwa huwa lile dubwana linatekenyeka.

Halafu kanda za Pwani busha ni kama alama ya ujiko flani hivi....
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,475
Likes
1,820
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,475 1,820 280
Du kumbe 40YRS BADO VIJANA?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Mi nahisi huenda anafurahia hiyo mijambisho. Si unajua wanasemaga wakijambishwa huwa lile dubwana linatekenyeka.

Halafu kanda za Pwani busha ni kama alama ya ujiko flani hivi....
Hahahaha nilimuuliza mzee flani kanambia kuwa na busha ni ujiko unakuwa Mwinyi eti.
Alafu akijambishwa anaruka ruka wanadai ile ni midadi inakuwa imepanda
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,103
Likes
49,306
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,103 49,306 280
Hahahaha nilimuuliza mzee flani kanambia kuwa na busha ni ujiko unakuwa Mwinyi eti.
Alafu akijambishwa anaruka ruka wanadai ile ni midadi inakuwa imepanda
Teh teh teh teh....

Ngoja tusubiri wenye mabusha wake watupe zaidi.
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,475
Likes
1,820
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,475 1,820 280
Labda mkimdai pesa ataenda.
Mkuu sijui suruali inavalikaje? manake wengi wanapendaga mashuka/kanzu!!!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
hivi Fidel ni nini hasa huwa kinavimba? huku bara hakuna hayo makitu kabisa
Mfuko unao hifadhi kengere unajaa maji yakiwa mengi anashonea mfuko kabisa ili kuzuia yasicheze cheze
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
86
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 86 0
Sasa Fidel si umuache tu au?

Yeye Hali yake anaifurahia inaonekana
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
215
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 215 160
Sasa Fidel si umuache tu au?

Yeye Hali yake anaifurahia inaonekana
kwa hiyo alienda kuwachuza akili wapwa zake ili wamchangie na kumbe mwenyewe bado analitaka eeh?
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,195