Simwelewi kabisa huyu mpwa wangu

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,965
Points
1,225

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,965 1,225
Nina mpwa wangu ni kijana tu ana 40yrs alikuja kuomba msaada wa kwenda kufanyiwa operesheni ya Busha huko Kisarawe nasikia hospitali ile ni wataalam sana wa kupasua mabusha. Tumechangishana na pesa ikatosha na yeye kukabidhiwa cha kushangaza siku zinaenda mitaani watu wanamjambisha kama kawa na yeye anaruka. Sielewi anfrahia kuendelea na huo mzigo wabusha au mke wake analifrahia linavyo mgonga gonga? Naombeni msaada nini nikifanye kwa mpwa wangu huyu?
 

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,216
Points
2,000

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,216 2,000
dah....pole sana mpwa....ni kwamba sijathibitisha sana lakini eti wanasemaga kuna kina mama wanayapenda....mi sijui lakini.....labda mkewe ana lolote la kusema?
 

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,965
Points
1,225

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,965 1,225
Komredi...una mpwa mwenye 40yrs? Mpwa kikwelikweli ama mpwa kama wale wapwa?

Kama mpo wenye mabusha humu naombeni mnieleze kwa nini mkijambishwa mnaruka ruka?
Yeah kaoa shangazi yangu huyo mpwa
Mchango kala sasa nifanyaje komredi nimkamate kinguvu nimpeleke Kisarawe?
Au kaambiwa atapewa umwinyi sijui dah
 

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,965
Points
1,225

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,965 1,225
Si umuambie aende,...kama vip mwambie arudishe hela
Hela zote kesha kula namuuliza vp anasema ooh nimeulizia Dr.hayupo

mkamateni kwa nguvu mumpeleke
Ndo hapo sasa naogopa kupigwa kung fu


dah....pole sana mpwa....ni kwamba sijathibitisha sana lakini eti wanasemaga kuna kina mama wanayapenda....mi sijui lakini.....labda mkewe ana lolote la kusema?
Ndo hapo na mm nahisi shangazi analifrahia kwenye kumegana
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
84,732
Points
2,000

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
84,732 2,000
Yeah kaoa shangazi yangu huyo mpwa
Mchango kala sasa nifanyaje komredi nimkamate kinguvu nimpeleke Kisarawe?
Au kaambiwa atapewa umwinyi sijui dah
Mi nahisi huenda anafurahia hiyo mijambisho. Si unajua wanasemaga wakijambishwa huwa lile dubwana linatekenyeka.

Halafu kanda za Pwani busha ni kama alama ya ujiko flani hivi....
 

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,965
Points
1,225

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,965 1,225
Mi nahisi huenda anafurahia hiyo mijambisho. Si unajua wanasemaga wakijambishwa huwa lile dubwana linatekenyeka.

Halafu kanda za Pwani busha ni kama alama ya ujiko flani hivi....
Hahahaha nilimuuliza mzee flani kanambia kuwa na busha ni ujiko unakuwa Mwinyi eti.
Alafu akijambishwa anaruka ruka wanadai ile ni midadi inakuwa imepanda
 

Forum statistics

Threads 1,392,973
Members 528,761
Posts 34,123,971
Top