Simulizi bora za wakati wote, za kweli hapa jukwaani

Simulizi bora za wakati wote, za kweli hapa jukwaani

Hiyo ni kwa Kabila lenu labda mkuu, Ila huku uraiani tunatumia wingi kwa watu zaidi ya mmoja lakini km ni mtu mmoja tunaweka umoja….!!!
Hili povu sasa 🤣 enhee wewe ke au Me samahani usi panic
 
Hili povu sasa 🤣 enhee wewe ke au Me samahani usi panic
Ushaishiwa hoja, nimeona unapenda ujaze comment kwenye uzi wako. Endelea kukesha hiko ni kipaji chako..!!
 
Ushaishiwa hoja, nimeona unapenda ujaze comment kwenye uzi wako. Endelea kukesha hiko ni kipaji chako..!!
Unge nijibu achana na mambo ya uzi hayana maana hapa wa maana wewe tuu mkuu
 
Aisee so unazipa raha vikojoleo at the same time🤣🤣🤣

Vipi ukikojoa mkojo unatoka huku na kule?
😹😹😹 Eeh nikijisikia hamu nachomeka bamia kwenye mbususu 🤣

Wee nawe unapenda maneno ya hovyo yani hutaki kucheza mbali nayo kabisaa..!!
 
😹😹😹 Eeh nikijisikia hamu nachomeka bamia kwenye mbususu 🤣

Wee nawe unapenda maneno ya hovyo yani hutaki kucheza mbali nayo kabisaa..!!
Tataizo hamnipei nionjeshe basi ili nitulie
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom