last king of uscoch
JF-Expert Member
- Mar 21, 2015
- 2,761
- 4,005
Habari za kazi wakuu,
Niko hapa mwanajukwaa mwenzenu nimepatwa na tatizo katika simu yangu, kila nikitaka ku press menu inaniandikia "unfortunately, launcher3 stopped", natambua uwepo wa waganga watakao nisaidia kutatua tatizo langu.
Asante kwa kunisikiliza.
Niko hapa mwanajukwaa mwenzenu nimepatwa na tatizo katika simu yangu, kila nikitaka ku press menu inaniandikia "unfortunately, launcher3 stopped", natambua uwepo wa waganga watakao nisaidia kutatua tatizo langu.
Asante kwa kunisikiliza.