Simba SC: Kuwakabili Ruvu shooting uwanja wa Taifa

Mawawa

Senior Member
May 2, 2020
130
250
Mabingwa watetezi ligi kuu bara, wekundu wa msimba(simba) leo majira ya saa kumi jioni.

Watakipiga na majirani zao kutoka mkoani pwani Ruvu shooting fc hakika utakuwa ni mchezo mkali na wakusisimua.

Kwa watakao kwenda uwanjani viingilio ni kama ifuatavyo:
1.MZUNGUKO elfu 5000
2.VIP B elfu 10000
3.VIP A elfu 15000

Utabiri wangu kulingana na ubora wa vikosi vyote viwili, Simba ataibuka na ushindi usiopungua magoli matatu.
Simba_Sports_Club_on_Instagram:_“Baada_ya_kukosa_burudani_kutoka_kwa_makamanda_wetu_kwa_muda_m...jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom