Simba kesho hatoboi kwa yanga anapigwa tena.

Simba kesho hatoboi kwa yanga anapigwa tena.

kuna Yanga ambazo ilikuwa mkiingia nayo uwanjani kama mwanasimba kiroho kinapwita pa kutokea hupaoni ila siyo hii ya kuomba Mungu mbele ya Makhirikhiri..

Simba
akifungwa ni kocha aje na machaguzi mabovu ya wachezaji au wachezaji wenyewe wawe na uoga kutokana na kufungwa mara kwa mara na Yanga... au kama kawaida yao wachoyo kama Mpanzu walete ungese wa uchoyo..
Ngoja tuone
 
Unasema!!
FB_IMG_1791658122859.jpg
 
Back
Top Bottom