Simba Bora akimbie mechi kama atapangwa na Mamelodi Sundowns

Simba Bora akimbie mechi kama atapangwa na Mamelodi Sundowns

Sawa unawajua vizuri Mamelodi lakini ni undefeated kila mechi wanashinda sasa Simba unafikiri ataifungia wapi? Ingawa wanafungika piaView attachment 2561315


Timu zilizoongoza makundi ni Mamelodi, waydad, esperence na raja casablanca.

Simba hawezi kupangiwa raja casablanca robo fainali sababu wametoka kundi moja.

Wanabaki watatu. Katika hao watatu mamelodi ndie mnyonge.. nenda katazame resume zao katika caf uone.

Simba ni bora apangiwe mamelodi kuliko hao watatu

Huyo Mamelodi mwenyewe toka imeanzishwa hajawai mfunga esperence.

Mamelodi huwa anamuweza Al ahly tu.
Ni kama chelsea inavyomuwezaga man city.. ama wolves anavyoziwezaga timu kubwa za uingereza.
 
Mamelodi huwa anamuweza Al ahly tu.
Ni kama chelsea inavyomuwezaga man city.. ama wolves anavyoziwezaga timu kubwa za uingereza.
Mamelodi wapo vizuri Ila wakiotewa wanafungwa tu hio ni timu ya Angola imewatoa ulimi nje mwaka Jana
Screenshot_20230322-093426.png
 
Simba wataitoa, mamelond. Endapo ushindi mechi ya kwanza kwa mkapa. Kunakitu nakiami, rekondi inacheza na mpira unachezwa, aidha angalieni kule ligi ya mabigwa ulaya. R.madrid anachokifanya ndo utajua kwamba rekond inacheza, nikizidi kukuaminisha zaidi tizama, man cty na psg, kunawachezaji wa kiwango cha dunia wanaishi maeneo yao mpaka leo hawana taji la uefa. Arsenal ni clab kubwa na maarufu mpaka leo haijahifadhi, taji lolote la ulaya. Simba watafanya maajabu safari hii,?
 
Kama wale Raja tu wamewabandua 3 kwa Mkapa,hao "the Brazilians au Masandawana" si watawabandua 3 kipeo cha tatu?

Nili lini Mamelod amekuwa bora kuliko Raja, kiasi kwamba unahisi kwakua tulifingwa na Raja basi nao watatufunga?

Kila msimu huwa mnawakweza ila wanaishia kutoka Robo fainali.

Kwa kisimu mitano mfululizo, Mamelod amekuwa hana tofauti na Simba sc, wote huwa wanaishia robo fainali.
 
Nili lini Mamelod amekuwa bora kuliko Raja, kiasi kwamba unahisi kwakua tulifingwa na Raja basi nao watatufunga?

Kila msimu huwa mnawakweza ila wanaishia kutoka Robo fainali.

Kwa kisimu mitano mfululizo, Mamelod amekuwa hana tofauti na Simba sc, wote huwa wanaishia robo fainali.

Watu wanamkuza mamelodi sana.. huku hana madhara
 
Mimi naomba, simba ikutane na mamelond kuliko wale waarabu, make wale, waarabu, wanacheza na mbinu ambazo haziko ndani ya mechi yenyewe, kwa mechi hii ya knockeut. Bora kukutana na mamelond, ambako kutachezwa mpira hasilia na rekondi ya simba kwa mkapa, lolote laweza kutokea hio mechi,?
Waarabu wanaowanyanyasa .....wanamuogopa mamelod
 
Simba kufika robo sio habari, habari ni kuvuka hiyo hatua. LAKINI:

Kadri Simba inapofungwa na kutolewa robo finali ya mashindano haya makubwa ndivyo inavyopata uzoefu na ujasiri wa kuvuka hiyo hatua katika mashindano yanayofuata. TUSUBIRI DK 90.
Umejibu kimchezo kabisa bila ya ushabiki wowote.

Sent from my CPH2387 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom