Simanzi! Wajinyonga kisa wazazi kukataa penzi lao

Simanzi! Wajinyonga kisa wazazi kukataa penzi lao

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
375,659
Reaction score
870,343
Picha zinasikitisha 1424344859623.jpg
 
We mshana jr hao panya road wamefanyaje aise yaani wamekimbia Dar kuja kujinyonga aise
cc utafiti
 
Last edited by a moderator:
hahahahahahahaha mshana jr leo fasihi umesimamia kama inavyotakiwa, kichwa habari kinavutia balaaaah
 
Last edited by a moderator:
Mshana jr nimeipenda. Sikujua kama hao viumbe wanakua na upendo wa dhati na wazazi wao kuchukua uamuzi wa kukataa mapenzi yao🙂🙂
 
mshana jnr Kama kuna wachina Jirani na hapo Waite waje kuomboleza vifo vya hao wapenzi!
 
Last edited by a moderator:
Siamini kama hii sred kaanzisha Mshana
rushanju kuna wakati huwa Lazima tuondoe stress kwa njia tofauti Amini usiamini kuna wengine watakasirika mno wakikuta kitu tofauti na heading
 
Last edited by a moderator:
mshana jnr Kama kuna wachina Jirani na hapo Waite waje kuomboleza vifo vya hao wapenzi!
Wamakonde sina utani nao na wachina ndio wawekezaji wetu hapa ngoja tu kimyakimya
mshana jr isijeikawa maandalizi ya mishikaki, mwenzako kakamatwa juzi!

Thread imeshachinjwa


mshana jr isijeikawa maandalizi ya mishikaki, mwenzako kakamatwa juzi!

mshana jnr Kama kuna wachina Jirani na hapo Waite waje kuomboleza vifo vya hao wapenzi!
 
Last edited by a moderator:
Mapenzi ni Janga la taifa! Poleni sana wafiwa! UJUMBE: wazazi acheni kutoingilia mapenzi ya watoto wenu! Kila mtu ana UHURU wake. UHURU wako unaishia pale UHURU wangu unapoanzia! UHURU wangu unaishia pale UHURU wako unapoanzia, shemeji mshana jr mchana mwema
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom