Niwasalimu wote na pole mlotoka kazini, mlokuwa mmekaa home kizembe acheni mafanikio nikujituma , mnaoumwa poleni,
miaka kadhaa iliyopita nilikuwa binti mwenye nidham sana niliheshimu wanaume kwa wanawake, sikutarajia kufanya mapenzi kabla ya ndoa,
hata walokuwa wakinitongoza nikiwa kidato cha 4,5,6 niliwakataa kwakuwa walishindwa sharti lakusubir hadi nimalize masomo tufate utaratibu ,
nikaenda chuo nikawa na kijana mmoja hivi naye hivyo hivyo, alikuwepo kijana mmoja tulifahamiana pale ila alikuwa anatoka wilaya jirani akarusha ndoana nlivyomwambia no akatulia. Tukaendelea kuwasiliana kama washkaji tu kawaida na marafiki kwa alipotezea kama aliwahi nitongoza ila ndo haipiti week bila ' hi single mother'
2012 nikapata kazi ile naripoti tu nakutana naye ofisi hyohyo kaja naye kusain mkataba eeeh bwana urafiki ule ukawa tooo close ndo akanambia sahivi tuna kazi hebu tukubaliane nkaona isiwe tabu kila mti akaweka yake hadharan pale mi nlikuwa na mafupi tu kuwa nlishakuwa na x, y ila hawakuweza shart lakusubiri basii hatukuwa wapenzi
eeh bwana si mnajua tena mambo ya kuanza mapenz ukubwani tukaendelea hivyohivyo tukawa timekubaliana aende kwetu basi ili kuweka mambo vizur kaniunganisha na mamake, shangazi sometimes babake japo niwasalimu na akanambia nimwelekeze shangazi yake namna yakufika kwetu tukafanya hivyo,
ile kukaa pamoja mara kwa mara ikatokea tukavunja amri ya mungu mara 1,2,3 mimba duuu eee kimbembe kikaanza umezaa mno haraka na wakati kulingana na ugeni wa hayo mambo nlikuwa na kataa hadi nalia ila ndo unakuta umekuja kumsalimia kwake utapiga kelele ubakwa? haifai wangejiuliza uliingia kufata nini
basi akanambia japo tutaoana ika hyo mimba toa siitaki labda kama si yangu ila kama ni yangu toa ukizaa uajijua, basi ugomvi wakutoa mimba ndo ukaibua mazito kumbe kazalisha wanawake 3 na ndo hivyo wana maisha magumu kazi yake kuwadhihaki , kumbe ni mshirikina yeye na familia yake, tulivyogombana nkayajua hayo nkamwambia kwa style hii hatuwezani akawa anachart na babake mzazi eti watafute mtaalam anitengeneze sikuamin macho yangu,
mimba ile sikutoa maana hata naanzaje kuulizia mambo hayo basii nkazaa mtoto wangu nakumbuka mimba ilikuwa na complication kibao hadi nadondoka baranaran na mambo mengi ukimwambia anajibu kwa hiyo mi ni daktari au? ulivyokataa kutoa mimba ulitegemea nini?
basi nikakubaliana na hali nikalea mwanangu ana miaka 3 now, kuna kijana mmoja ananifwatilia siku nyingi nkaona si tabu hebu nijaribu tena ndo tunawasha moto wa mapenzi hata haujawaka vizur nadaka mesage za mkewe ni mme wa mtu nikajiona mwenye nyota ya bundi nimeumia sana, nahuzunika japo ni mwezi sasa ila nawaza maisha haya
ni bora tu ningeanza mapenzi hata tangu zamani, nimemkosea nini mungu( ni huo uzinzi nlofanya nkabeba mimba?) nakosa suluhisho hili jambo linaniumiza sana moyoni japo wanaoniona nacheka hawawezi kujua, natamani nitumie helicopter nimwagie wanaume wote petrol angani niwalipue nawaona waatili sana hawana huruma,
nafikia mahali nawaza niwe na style gani ya maisha niwaepuke wanaume kama ebola.