Sikutegemea nitakuja kuwa single mother in my life

Sikutegemea nitakuja kuwa single mother in my life

Status
Not open for further replies.
kwanza mshukuru Mungu kwakuwa anazidi kukulinda na kukuepushia na mengi cha muhimu ni kuzidi kuomba na kushukuru kwa huruma na upendo wake juu yako, bado hajakuonesha mwenza wako wa maisha vuta subira huku ukimuomba wacha kujilaumu kabisa ni dhambi
 
Najua kinachokuuma ni kuona wenzako walioanza kugongwa zamani wapo bado wanapeta tu Lol.
 
Single mother, pole sana ila tambua sio wote wenye tabia/ hulka hizo, usituhukumu na sasa naanza kuchukua tahadhali mapeema nikiona chopa mbio ndani
 
We Dada jipe moyo mkuu mama, hujazaa dunia wewe, heshima pesa mjin hapa komaa tft pesa mambo yatajipa yenyewe, hujamkosea mungu saaana kuliko walioolewa...mi n Cngo mother and am proud of many things but nothing beats than being a mother!!! Watu wanakula mpk mavi ili wazae lkn mi mungu kanpendelea mweeee
 
Pole sana mpendwa Single mother kwa yote yaliyokufika. Mimi nakushauri usichukie wanaume maana si wanaume ni wabaya. Kutendwa na mwanaume mmoja au wawili hakumaanishi wanaume wote ni wabaya japo waswahili wanasema samaki mmoja akioza wote wameoza. Ila mimi nina mtizamo tofauti kuhusiana na huo msemo, haiwezekani samaki wote waoze wakati samaki hao hawakuwekwa/hawakuwa kwenye chombo kimoja.

Mimi nakushauri usikate tamaa, endelea kumuomba Mungu huku kwa imani ili impendeze siku moja aweze kukujalia mume mwema ambaye atakupenda, atakujali, atakutunza, atakuheshimu na kukusikiliza, mume ambaye Mungu alikuandalia tangu kuumbwa kwako. Pia naomba ujitahidi uondoe hisia za chuki dhidi ya wanaume moyoni mwako maana ukiendelea kuwa hivyo hata kama Mungu akikuletea mume mwema hutamuona na badala yake utamkataa na utashia kuwa single mother for the rest of your life.
 
Last edited by a moderator:
Single mother kwani kinachokufanya utuchukie ni nn? Hujui kuwa kuna wenzako tusipoonekana maasaa au hata kupiga simu kisukari kinawapanda?

Kwanza kuna kitu mungu amekuepusha ila ww unajitoa ufaham kama hukijui wakat unakijua. Umesema ni washirikina. Hujui kuwa ni hatar sana kuishi na mwanaume mshirikina? Angeweza kukufanya ndondocha au hata mtoto wako angekuwa msukule shaur yako
 
Last edited by a moderator:
Mkuu haya mambo viceversa yani najionea tabu tu wengine wanalia baada ya kusomesha na kukimbiwa wengine tena ndio kama hivi

Mambo ya kikuda sana hii kitu mapenzi isikuendee fyongo hukawii kujirestisha in piece
 
We we we we umwagie nani petrol,we mdada komaeee sie wengine utatuua bure wala sio wanaume kamili. Wengine sie kina aunt sadaka
 
Mnaboa eti kupenzika mpaka muoane. Mimi mwenyewe ukiwa na mikato hiyo nakupiga kitu na hatuwezi dumu!
 
Shukuru uligundua mapema kuwa mzazi mwenzio ni mshirikina! Pata picha kama ungekuwa uko ndoani na ukagundua hayo je ungejutia pia!?
Wa pili nae ni mme wa mtu..., je usingegundua kabla na mkewe akakubamba jiulize je huo moto wake ungekuwaje!?

Unasomeka kama umekata tamaa kulingana na ndoto zako za maisha ya ndoa ulizokuwa nazo tokea enzi za sekondari! Maisha yapo na bado una nafasi ya kutimiza ndoto yako hivyo basi jaribu kuwa na mtazamo chanya na kama ni muumini muombe Mungu atakupatia yule uliyetoka kwenye ubavu wake.

Pia kumbuka life is not a bed of roses..., challenges zipo vilevile cha muhimu ni kuzikabili.
 
Single mother umesema una mtoto, je huyo mtoto jinsia gan???

jitahd umfanye mwanao awe karibu na Mungu toka utoto wake, hataacha hiyo njia hata akiwa mkubwa!!

.......we mwenyewe jaribu kujiweka karibu na Mungu, mana uandishi wako unaonesha uko mbali na Mungu..(mfano; badala ya Mungu ww unaandika mungu, hilo kosa)

otherwise, Mungu akuongoze uvuke huu mtihani unaokukabali
 
Last edited by a moderator:
Pole sana,
Ndiyomaana mimi uwa naamini kuwa Kupata Mpenzi / Mchumba/Mume / Mke Bora ni bahati nasibu tu. Hasa baada ya jirani yangu Msichana mzuri kwa asili yake, mtiifu ,mcha Mungu,mpole ,mtiifu,mwaminifu gizani na mwangani, mvumilivu sana,asikuwa na tamaa ,yaani mwenye sifa zoote za kuwa MKE BORA . Aliyekuwa mfano kwa mabinti wa Rika lake. Wazazi wengi walitamani watoto wao wawe watulivu kama yule Binti, alikuwa mfano mzuri kwa jamii inayomzunguka lakin kwa bahati mbaya alikuja Kupata Mume ambaye alikuja kumsababushia kifo chake kwa kumuoa huku akijua kabisa ni Mwathirika aliyekuwa akitumia dawa. Lakin kwa ukatili wake alikuja kumwoa yule binti mfano kwenye jamii. Akaenda kuambiwa hosp kuwa ni mwathirika baada ya kupimwa kama taratibu za hosp kwa mjamzito zinavyotakiwa.
Baada ya kupewa taarifa hizo Mume hakuonesha kushtuka zaidi alimwomba Mke msamaha na kumwambia alijijua sikunyingi kuwa ameathirika na dawa alishaanza kutumia.,alikuwa anakunywa kwa Siri . Alimwomba msamaha mkewe ila SINA UHAKIKA KAMA MKE ALIMSAMEHE MUMEWE. Ninafahamu kwa Mke Aliumia sana sana +++ kujitunza,kujilinda,kujiheshimu ,kuomba sana ili apate Mume Bora akampata Mume wa aina yake.Baada ya kujifungua tu aliishi muda mfupi sana akafa yeye na mwanae kwa kupishana naye muda mfupi sana.
Kuanzia hapo nikaamini Kupata MKE AU MUME MWAMINIFU NI BAHATI NASIBU.
HONGERENI WOOTE MLIO KWENYE NDOA/ MAHUSIANO BORA. HAKIKISHENI MNAYAOMBEA / MNAYALINDA NA KUYATUNZA VIZURI.
HII DUNIA WAKATI MWINGINE HAITOI USAWA HATA KIDOGO.
POLE SANA SINGLE MOTHER, MUNGU YU PAMOJA NAWE. Samahani kwa msg ndefu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom