Dada yangu pole sana, nimepata picha ya yaliyokupata, najua ulivyoteseka kulea mimba. Sijawahi kulea mimba ila hukustahili mateso hayo yote. Ulistahili upendo wa mzazi mwenzako.
Natamani nikutafute niongee na wewe, ningekufariji na nina uhakika ukiondoka utakuwa umebadilika na utakuwa na fikra mpya , so sad haiwezekaniki.
Ila you have my prayers. Nimeumia sana kusoma bandiko lako. Lina hisia kali san na halihitaji kejeli.
Usikate tamaa. Na usinwombee mabaya aliyekufanyia ubaya,mwachie Mungu.
Pole sana dada yangu, sitasita kukuweka kwenye my prayers
Alamsiki!!