Sikutegemea kutukanwa na mmu wenzangu


tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
Mi naamini yanayoitwa matusi, yanakuwa matusi pale tu unapoamin kwamba ni matusi.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,117
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,117 280
pole sana aiseeeh............jifunze kuwa mvumilivu
 
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
588
Likes
56
Points
45
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
588 56 45
Kipindi kile tulipanga wana Jf tukutane ili tufahamiane kwa sura na kwa majina ya humu Jf, watu wakakataa. Leo hii Bebii acngetukanwa. Lakini ona sasa bebii anaondoka. Jamani bebii usiöndoke utatuachia majonzi.
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,067
Likes
569
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,067 569 280
<b>mimi ni member wa hapa nawaheshimu sana wenzangu leo nimekuja na kero yangu ila nimetukanwa nimereport abuse nashukuru mod wamefuta ila nimesikitika sana kwaherini kwa majonzi tutaonana siku mungu akipenda</b>
Niuzie kesi.
 
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
493
Likes
3
Points
0
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
493 3 0
unapokuwa jf, ni kama vile upo on da way una-drive. Kuna wehu, wavuta naniliu na vitu kama hivyo. Hivyo unatakiwa ufahamu wengi tuliyomo humu hatufanani kifikra pole sana bebii we wil miss u.
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,374
Likes
165
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,374 165 160
Umepigwa cha mbavu live ukaona bora uage wana jukwaa ehe.ugua pole but ndo unagain experience bebii.nawewe mtafute mnyonge wako umlipizie.
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,489
Likes
2,267
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,489 2,267 280
Pole Safari Njema kama umepachoka jamvini! ungelichukulia hivi " KELELE ZA CHURA HAZIMZUII TEMBOKUNYWA MAJI" wala hata usinge report abuse, kama huwezi kuwa mvumilivu kwa watu usiowajua wala wasiokujua vipi wale unaoishi nao! mh si wana tabu jamani..ngoja niishie hapa usijeona haya nayo matusi ukaandika thread nyingine ya kutoweka Tanzania....anyway u have made a decision GoodBye!
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,964
Likes
359
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,964 359 180
rest in peace Bebii,, daima tutakukumbuka pale itakapotulazimu...
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,832
Likes
688
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,832 688 280
usiniambie inamaana hapa ni zaid yatuyaönayo kwa maandishi &lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
<br />
<br />
mamii ni zaidi ya uyaonayo. Tena zaidi ya zaidiiii...
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,832
Likes
688
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,832 688 280
Bebii naona wengi wanakupa tu pole. But mimi nakwambia huwezi kukaa hapa bila kutukanwa nikwambie niliwahi kutukanwa (Husninyo) shahidi maana naye yalimkuta lkn haondoki mtu hapa so kuwa ngangari bana kwanza ndo unampa kichwa anaona kakukomesha we dunda bana
<br />
<br />
shahidi nimekuja. Lol.
Halafu yule aliyenipa mitusi siku hizi tunapatana, haipiti wiki hatujaongea. Jf ni kuvumiliana tu.
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
30
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 30 0
Pole jifunze kukabili hasira zako, maana unakuwa kama hujui humu mambo yanavokuwa, siku vikichacha watu wanakumwagia tu upupu
ni kawaida, jipe moyo halafu jisemee kimoyomoyo "watu wenyewe wala siwajui na hawanijui" baaasi itakupa faraja
 
K

Kampini

Senior Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
140
Likes
2
Points
35
Age
40
K

Kampini

Senior Member
Joined Jul 15, 2011
140 2 35
Mie ningekuona shujaa kama ungehama tz maana Nchi yenyewe ni matusi tu,Meremeta,Kagoda,Richmond,EPA,Radar nk,we kuambiwa tu pua yako imekaa upande unataka kuikimbia JF! Plz bado JF Marathon haijatangazwa.
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
3
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 3 0
Pole mpendwa, yaani humu kuna watu wana akili. Bora wewe umetukanwa. Kuna wengine washatendwa. Jipe likizo siku mbili tatu hasira ziishe urudi.
heee husinyo, mpaka kutendwa, mh hao nao pole, Jf hii hii.
 

Forum statistics

Threads 1,264,280
Members 486,258
Posts 30,178,861