Sikutegemea kutukanwa na mmu wenzangu


Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,424
Likes
80
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,424 80 145
Work like you don't need the
money, love like you've never
been hurt, and dance like
nobody is watching.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,844
Likes
87
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,844 87 0
Kama umekuja kwa shari g utaona ni sawa ila watu wengine hatujazoea fujo toka tumboni mwa mama zetu mimi ni mtu wa amani na mstaarabu mimi na matusi ni tofauti kabisa kabisa
Basi kwa dunia hii utakereka sana. Manake sehemu moja ambayo mtu unatakiwa usikereke ni hapa JF kwa sababu hatujuani, kwa hiyo litakalosemwa linatakiwa lidunde tu lisikudhuru.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Kama umekuja kwa shari g utaona ni sawa ila watu wengine hatujazoea fujo toka tumboni mwa mama zetu mimi ni mtu wa amani na mstaarabu mimi na matusi ni tofauti kabisa kabisa
Kabebii haujambo??
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
237
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 237 160
basi kwa dunia hii utakereka sana. Manake sehemu moja ambayo mtu unatakiwa usikereke ni hapa jf kwa sababu hatujuani, kwa hiyo litakalosemwa linatakiwa lidunde tu lisikudhuru.
sasa kama mtu humjui na hajakukera unamtukana wa nini?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,844
Likes
87
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,844 87 0
sasa kama mtu humjui na hajakukera unamtukana wa nini?
Hizo ni katika staarehe zao watu wengine. Utamzuwia mtu staarehe zake bana! Wewe tu usikereke manake isiwe mwengine anakula staarehe wewe unajikera
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
237
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 237 160
hizo ni katika staarehe zao watu wengine. Utamzuwia mtu staarehe zake bana! Wewe tu usikereke manake isiwe mwengine anakula staarehe wewe unajikera
kwa iyo kuna watu wanapata starehe za matusi hapa jf?
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,562
Likes
370
Points
180
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,562 370 180
Pole dada. Wasamehe waliokukosea na Mungu akupe subira!
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,166
Likes
1,320
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,166 1,320 280
......mwenzio nimeshindwa kunywa pombe tangu umeondoka (nakunywa konyagi tu kwa huzuni).
Weirrrrrrrrrrrrrrrrraaaaaaaaaaaaaaaaaa.... lete pombe bila chupa tafadhali!



Hujatulia hata kidogo wewe.....hahahahah! nimeipenda hiyo nami ntaanza kitumia kwa Bar ''lete pombe bila chup.....i????!!!!!.....chupa tafadhali!
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,166
Likes
1,320
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,166 1,320 280
................nimemsamehe kwa heshima zenu..........!

Safi Bebii kwa kuamua kusamehe, pia umetufariji wengi kwa kusikiliza maoni yetu na kutuheshim pia, I like that na umeonyesha kuwajali wanaJF kama wao walivyokujali coz comments nyingi kwenye hii thread yako wengi wamekusihi usamehe na kumpotezea huyo aliyekukera na ndicho ulichokifanya. Tuendelee kusongesha JF na usichukie tena ukaondoka sawaaa????

Kumbe wewe mtoto Mzuriiii....safi sana ntakununulia na zawadi Bebii.........sawa Sweetie???!!!!
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,166
Likes
1,320
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,166 1,320 280
Kama umekuja kwa shari g utaona ni sawa ila watu wengine hatujazoea fujo toka tumboni mwa mama zetu mimi ni mtu wa amani na mstaarabu mimi na matusi ni tofauti kabisa kabisa

Basi, basi Mziwanda weeee..........yaishe mrembo hawatakutukana tena wakirudia tunawachapa sawaaa?????
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,488
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,488 280
HEy sweetie, glad to 'see' you mamito. Take heart, appreciate complements, laugh at matusi na kejeli but most of all take constructive criticism na zifanye kazi. Wote tunaexperience haya mpenzi. Afterthat naomba nikupe pole kwa yote but also kukupongeza kwa ujasiri wako wa kusamehe na pia kuyasema wazi yanayokukera.
Tunakupenda Bebii, usituache tena......mwenzio nimeshindwa kunywa pombe tangu umeondoka (nakunywa konyagi tu kwa huzuni).
Weirrrrrrrrrrrrrrrrraaaaaaaaaaaaaaaaaa.... lete pombe bila chupa tafadhali!
Hahahahahahaha MJ1 bana umenichekesha kwa kweli..

Zile za Leeeetee bia moto na kikumbe cha kupoozea..
 

Forum statistics

Threads 1,262,751
Members 485,679
Posts 30,131,982