Sikutegemea kutukanwa na mmu wenzangu


Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
237
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 237 160
mimi ni member wa hapa nawaheshimu sana wenzangu leo nimekuja na kero yangu ila nimetukanwa nimereport abuse nashukuru mod wamefuta ila nimesikitika sana kwaherini kwa majonzi tutaonana siku mungu akipenda
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Bebii, please don't go. Vumilia tafadhali. Ujue humu kuna watu wa kila tabia na wa kila malezi. Bila kutambua hilo utaumia sana. Pole sana bebii
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Likes
88
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 88 0
mimi ni member wa hapa nawaheshimu sana wenzangu leo nimekuja na kero yangu ila nimetukanwa nimereport abuse nashukuru mod wamefuta ila nimesikitika sana kwaherini kwa majonzi tutaonana siku mungu akipenda
Bebii jamani sweetie nani kakutukana tena bana? tema hapa nimchape!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
mimi ni member wa hapa nawaheshimu sana wenzangu leo nimekuja na kero yangu ila nimetukanwa nimereport abuse nashukuru mod wamefuta ila nimesikitika sana kwaherini kwa majonzi tutaonana siku mungu akipenda
nani tena huyo kachafua hali ya hewa
Ignore him/her na achana nae bana kwani matusi yatakufanya upoteze kilo moja
ndio utaumia ila just take it easy
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,009
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,009 280
kwa hiyo ulog in tena au..
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,825
Likes
39,608
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,825 39,608 280
<b>mimi ni member wa hapa nawaheshimu sana wenzangu leo nimekuja na kero yangu ila nimetukanwa nimereport abuse nashukuru mod wamefuta ila nimesikitika sana kwaherini kwa majonzi tutaonana siku mungu akipenda</b>
“One out of four people in this country is
mentally unbalanced. Think of your three
closes friends; if they seem OK, then
you're the one.”
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,192
Likes
9,400
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,192 9,400 280
jamani nani huyo beibii.. Jamaaanii tulia.. Tulishakuzoea...
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,825
Likes
39,608
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,825 39,608 280
Bebi.. Naona JF huijui vyema.
Unaweza kutoka nyumbani kwako ukiwa umekwazika, ukaja JF ukapata faraja ya ajabu.
Pia waweza kutoka kwenye mihangaiko yako, ukiwa na furaha tele ukaamua kuingia JF, mara anatokea Mtu kama Mwita 25, au Malaria sugu na kukuharibia kabisa siku yako.
Ukiwa JF vumilia kila neno linalovugumishwa kwako.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,832
Likes
688
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,832 688 280
Pole mpendwa, yaani humu kuna watu wana akili. Bora wewe umetukanwa. Kuna wengine washatendwa. Jipe likizo siku mbili tatu hasira ziishe urudi.
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,518
Likes
28,525
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,518 28,525 280
hili jukwaa si rahisi kama unavyofikiria, na kama ni kutukanwa unaogopa basi jifunze kutomfanya memba wa mmu asikutukane kwa kupost yasiyotukanisha
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
189
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 189 160
Huku kuna waliotendwa ww maneno tu yanakukimbiza kweli ww bebii
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
mimi ni member wa hapa nawaheshimu sana wenzangu leo nimekuja na kero yangu ila nimetukanwa nimereport abuse nashukuru mod wamefuta ila nimesikitika sana kwaherini kwa majonzi tutaonana siku mungu akipenda
pole bebii...
sijui ni tusi gani umekumbana nalo, ila naomba uwe unasamehe wa2 wa hivyo hupotezi chochote ukifanya hivyo!!!i&i
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
usiniambie inamaana hapa ni zaid yatuyaönayo kwa maandishi
Pole mpendwa, yaani humu kuna watu wana akili. Bora wewe umetukanwa. Kuna wengine washatendwa. Jipe likizo siku mbili tatu hasira ziishe urudi.
<br />
<br />
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
13
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 13 35
Uvumilivu ktk Maudhi ni kipimo cha ukomavu kiakili penye furaha kamwe machungu hayakosekani
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Likes
2
Points
35
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 2 35
<b>mimi ni member wa hapa nawaheshimu sana wenzangu leo nimekuja na kero yangu ila nimetukanwa nimereport abuse nashukuru mod wamefuta ila nimesikitika sana kwaherini kwa majonzi tutaonana siku mungu akipenda</b>
<br />
<br />
Pole sana bebii! Jamani don't go bwana sasa unataka uende wapi jamani wakt hapa ndo nyumbani samehe2 tuendelee na life!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,201
Likes
3,372
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,201 3,372 280
wapotezee tu bebii....JF ni tamu sana....ukitoa hivyo vipapasi papasi vidogo vinavyokukwaza.....vipotezee bana.....tuendelee......hayo ni mambo ya kawaida sana humu mbona....yanazoeleka.....
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,169
Likes
1,321
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,169 1,321 280
Pole Bebii kwa hao waliokukwaza.

Cha msingi ni kuwapotezea tu na maisha yaendelee, elewa tu hapa JF kuna members wenye mitazamo tofauti na tabia mbalimbali vilevile.

Uhuru wa kutoa maoni wakati mwingine unatumiwa vibaya na baadhi yetu, na hili linachangiwa sana na utaratibu wa kutokua na identity halisi ya baadhi ya members, na zaidi ya yote, hakuna interview au qualificatins za kuwa member bora ujue kusoma, kuandika (kidhungu kidogo), kutumia computer basi tunajiunga tu.

Mimi naamini kuendelea kuwepo JF bado kuna faida nyingi zaidi kuliko kuiacha kwasababu ya hao wachache wanaotumia vibaya uhuru ulopo.
Kuna members humu wana busara za ajabu hadi mtu unatamani ukutane nae ili muongee zaidi na wanasaidia sana kuonyesha umuhimu wa JF.

Usiondoke bwana, wengine tumepunguza sana kukaa vijiweni kwaajili ya breaking news pia tunajifunza mambo mengi sana hapa. Mwenzio ofisini naonekana bingwa wa latest news hadi wananishangaa coz siendi mtaani wala sina gazeti lakini nikishusha news wanapagawa kuona iko kwenye media baadae.

Pia kuna member mmoja alipatwa na msukosuko ktk safari yake siku moja akaingia JF kupata maoni na msaada, members waliungana nae kumuombea na akafika salama (somebody Elli). Kwahiyo JF bado ni nzuri ukiacha hao wachache wanao wakwaza wenzao.

Ohooo...nimeandika sana dada wewe, hebu nisikilize basi usiondoke sawa ''swetie''
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
ur a woman love n as women we are made for tough stuffs, be strong n keep going we still need u here plz dont go bebiii.
 

Forum statistics

Threads 1,264,130
Members 486,207
Posts 30,173,964