Sikutaka kuwasikiliza ushauri wenu naomba mnisamehe

Sikutaka kuwasikiliza ushauri wenu naomba mnisamehe

sasa usiongeze kosa juu ya kosa

fanya yafuatayo:
kiri kosa maana wanadam wote huwa tunaanguka kama si live (body to body) basi audio (kimoyomoyo halafu omba msamaha. usije ukaongeza kosa kwa kutetea kosa

ova.
 
Humu JF kuna kila aina ya watu, hivyo ujue wengine ndio hao mawakala wasdetani au ma ibilisi wenyewe wanawashauri nanyi mnaenda kufanyia kutenda kama vile ni sifa.

Mnavutiwa na maneno ya kutengeteza maisha ya watu mkfikiri wanawatakia mema kumbe ni kuwaingiza katika matatizo.

Sasa weqe una mke ukatamani kujionyesha ni dume eti ule ukimbie, haya unalo na ni wewe wa kujisaidia.

Utapokea ushauri mwingine utakuvutia na utajichimbia shimo la moto.

Uliyataka, ombea awe hajapata mimba yako.
Kwenu akipata mimba ndo inakuaje?ndo anakua kafunga nae ndoa?mkewe atabaki kua mkewe na hata huyo mchepuko ajibebeshe mimba bado atakua anajitengenezea ugumu wake mwenyewe wa maisha siku za usoni.hatafanya chochote
 
Habarini za kwaresima wana Jf wenzangu, naamini kwa uwezo wa Mungu maisha yanasonga ivo ivo tu japo kiugumu ugumu, sitaki nipoteze muda na nafasi kubwa ngoja niende kwny mada moja kwa moja.

Miezi kadhaa iliyopita niliwahi kuleta uzi hapa nikielezea namna nilivopendwa na binti mmoja mwenye ulemavu wa ngozi, tunasali nae jumuiya moja......., nikaomba na ushauri wa namna ya kumkwepa bila kumkwaza, kuna walionishauri nimgegede tu na wapo walionishauri kinyume chake,

kumbe wakati huo na yeye aliendelea kufanya mikakati mizito ya chinichini kuhakikisha ananipata........na kweli hatimae shetani akanizidi nguvu....... siku moja usiku tulikuwa kwenye sherehe ya upadrisho na jumuiya mbalimbali zilikuwepo......sasa baada ya kinywaji kutukolea nikamtoroka wife nikaenda kumgegedea kwenye gari.....!!

Wiki moja tena baadae tukakutana hotel flani nikamtafuna, sasa kutokana na jinsi alivyo nikaamua kwamba nisiwe nampiga kihard-core, nikaamua tu kutumia staili flani hivi inaitwa TEZI DUME, kumbe yeye ndo akanogewa nayo na huo ndo ukawa mwanzo wa usumbufu na pia nahisi unaweza kuwa ndio mwanzo wa tatizo linakuja mbele yangu,

Nasema hivyo kwa sababu cku za hivi karibuni amekuwa mbabe sana kwangu yani anaweza kuniita muda anaotaka yeye, nimeshamkataza sana lakin hanielewi anaweza kutuma sms kwangu hata saa 7 ucku wakati anajua niko na wife muda huo........ ipo siku nikaamua nimalize mchezo tuachane...... weeeeeewh...... aliposikia namwambia suala la kuachana alikuja juu vibaya sana.

Anasema kwamba nisimletee mambo kijinga kama nataka kuyaharibu maisha yangu basi nijaribu kumuacha ndo nitajua kuwa kwann yeye ni mwanamke atanifanyia kitu kibaya ambacho sintokaa nisahau......

Duh! kwa hakika yalikuwa maneno mazito na magumu sana kwangu, akamalizia kwa kusema "ukae unajua kuanzia sasa uwe unakuja muda wowote nitakaokuhitaji na ukijifanya mjanja basi nakufuata huko huko kwa mkeo"

Siku ya Valentine akasababisha nikatunga uongo hadi nikamuacha wife nikaenda kumgegeda yeye, wife nae ni mara nyingi sana keshaniuliza kuhusu ukaribu wangu na yeye, jumamosi iliyopita tulilala hotel flani na tukaachana asubuhi......

Cha kushangaza hiyo j2 akanitumia sms za kusifia tulichofanya jana na mambo mengine meeeeengi..... halafu mbaya zaidi wakati text inaingia simu yangu alikuwa nayo wife anataka kupiga simu sehemu...... akaisoma..... hii ndo kesi kubwa sana inayoendelea kuunguruma nyumbani kwangu kwa sasa huku wife akitaka kulipeleka kanisani hili suala,

Nilipomwambia yeye wala haoneshi kabisa kujali juu ya ujinga alioufanya. Ushauri wenu tafadhali nifanye nini kuokoa hili jahazi linaolekea kuzama, nawaahidi safari hii nitausikiliza na kuufuata ushauri wenu

Mithali 6:20-33

20 Mwanangu, shika maagizo ya baba yako, Wala usiiache sheria ya mama yako.

Mithali 6 :20

21 Yafunge hayo katika moyo wako daima; Jivike hayo shingoni mwako.

Mithali 6 :21

22 Uendapo yatakuongoza, ulalapo yatakulinda, Na uamkapo yatazungumza nawe.

Mithali 6 :22

23 Maana maagizo hayo ni taa, na sheria hiyo ni nuru, Na maonyo ya kumwadilisha mtu ni njia ya uzima.

Mithali 6 :23

24 Yakulinde na mwanamke mwovu, asikupate, Na kukuponya na ubembelezi wa mgeni.

Mithali 6 :24

25 Usiutamani uzuri wake moyoni mwako; Wala usikubali akunase kwa kope za macho yake.

Mithali 6 :25

26 Maana kwa malaya mtu hutiwa katika hali ya kuhitaji kipande cha mkate; Na kahaba humwinda mtu anase nafsi yake iliyo ya thamani

Mithali 6 :26

27 Je! Mtu aweza kuua moto kifuani pake, Na nguo zake zisiteketezwe?

Mithali 6 :27

28 Je! Mtu aweza kukanyaga makaa ya moto, Na nyayo zake zisiungue?

Mithali 6 :28

29 Ndivyo alivyo aingiaye kwa mke wa jirani yake; Kila mtu amgusaye huyo atakuwa na hatia.

Mithali 6 :29

32 Mtu aziniye na mwanamke hana akili kabisa; Afanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake.

Mithali 6 :32

33 Atapata jeraha na kuvunjiwa heshima; Wala fedheha yake haitafutika.

Mithali 6 :33
 
Kumuacha kuna ugumu flani hivi nahofia anaweza hata kuniripoti kwny vyombo vya usalama kwamba natishia usalama wa maisha yake...... maana ni mara nyingi keshawahi kuniambia juu ya jambo hilo
Usitishike.kama una msg za yeye kukutisha muwahi wewe police kamripoti na ataitwa mbele yako,mtaongea na utamuacha hapo hapo utajivua kwenye huo mtego.akisema anajileta kwa mkeo na hivi una uthibitisho wa kwenda police mkung'ute vibao mpaka lijambe puu puuu puuu afu uone tena kama atajirudisha.akitaka kuolewa atulie aombe MUNGU amjalie na si kulazimisha
 
Habarini za kwaresima wana Jf wenzangu, naamini kwa uwezo wa Mungu maisha yanasonga ivo ivo tu japo kiugumu ugumu, sitaki nipoteze muda na nafasi kubwa ngoja niende kwny mada moja kwa moja.

Miezi kadhaa iliyopita niliwahi kuleta uzi hapa nikielezea namna nilivopendwa na binti mmoja mwenye ulemavu wa ngozi, tunasali nae jumuiya moja......., nikaomba na ushauri wa namna ya kumkwepa bila kumkwaza, kuna walionishauri nimgegede tu na wapo walionishauri kinyume chake,

kumbe wakati huo na yeye aliendelea kufanya mikakati mizito ya chinichini kuhakikisha ananipata........na kweli hatimae shetani akanizidi nguvu....... siku moja usiku tulikuwa kwenye sherehe ya upadrisho na jumuiya mbalimbali zilikuwepo......sasa baada ya kinywaji kutukolea nikamtoroka wife nikaenda kumgegedea kwenye gari.....!!

Wiki moja tena baadae tukakutana hotel flani nikamtafuna, sasa kutokana na jinsi alivyo nikaamua kwamba nisiwe nampiga kihard-core, nikaamua tu kutumia staili flani hivi inaitwa TEZI DUME, kumbe yeye ndo akanogewa nayo na huo ndo ukawa mwanzo wa usumbufu na pia nahisi unaweza kuwa ndio mwanzo wa tatizo linakuja mbele yangu,

Nasema hivyo kwa sababu cku za hivi karibuni amekuwa mbabe sana kwangu yani anaweza kuniita muda anaotaka yeye, nimeshamkataza sana lakin hanielewi anaweza kutuma sms kwangu hata saa 7 ucku wakati anajua niko na wife muda huo........ ipo siku nikaamua nimalize mchezo tuachane...... weeeeeewh...... aliposikia namwambia suala la kuachana alikuja juu vibaya sana.

Anasema kwamba nisimletee mambo kijinga kama nataka kuyaharibu maisha yangu basi nijaribu kumuacha ndo nitajua kuwa kwann yeye ni mwanamke atanifanyia kitu kibaya ambacho sintokaa nisahau......

Duh! kwa hakika yalikuwa maneno mazito na magumu sana kwangu, akamalizia kwa kusema "ukae unajua kuanzia sasa uwe unakuja muda wowote nitakaokuhitaji na ukijifanya mjanja basi nakufuata huko huko kwa mkeo"

Siku ya Valentine akasababisha nikatunga uongo hadi nikamuacha wife nikaenda kumgegeda yeye, wife nae ni mara nyingi sana keshaniuliza kuhusu ukaribu wangu na yeye, jumamosi iliyopita tulilala hotel flani na tukaachana asubuhi......

Cha kushangaza hiyo j2 akanitumia sms za kusifia tulichofanya jana na mambo mengine meeeeengi..... halafu mbaya zaidi wakati text inaingia simu yangu alikuwa nayo wife anataka kupiga simu sehemu...... akaisoma..... hii ndo kesi kubwa sana inayoendelea kuunguruma nyumbani kwangu kwa sasa huku wife akitaka kulipeleka kanisani hili suala,

Nilipomwambia yeye wala haoneshi kabisa kujali juu ya ujinga alioufanya. Ushauri wenu tafadhali nifanye nini kuokoa hili jahazi linaolekea kuzama, nawaahidi safari hii nitausikiliza na kuufuata ushauri wenu

1 Mwanangu, yashike maneno yangu, Na kuziweka amri zangu akiba kwako.


Mithali 7:1-27

Mithali 7 :1

2 Uzishike amri zangu ukaishi, Na sheria yangu kama mboni ya jicho lako.

Mithali 7 :2

3 Zifunge katika vidole vyako; Ziandike juu ya kibao cha moyo wako.

Mithali 7 :3

4 Mwambie hekima, Wewe ndiwe umbu langu; Mwite ufahamu jamaa yako mwanamke.

Mithali 7 :4

5 Wapate kukulinda na malaya, Na mgeni akubembelezaye kwa maneno yake.

Mithali 7 :5

6 Maana katika dirisha la nyumba yangu Nalichungulia katika shubaka yake;

Mithali 7 :6

7 Nikaona katikati ya wajinga, Nikamtambua miongoni mwa vijana, Kijana mmoja asiyekuwa na akili,

Mithali 7 :7

8 Akipita njiani karibu na pembe yake, Akiishika njia iendayo nyumbani kwake,

Mithali 7 :8

9 Wakati wa magharibi, wakati wa jioni, Usiku wa manane, gizani.

Mithali 7 :9

10 Na tazama, mwanamke akamkuta, Ana mavazi ya kikahaba, mwerevu wa moyo;

Mithali 7 :10

11 Ana kelele, na ukaidi; Miguu yake haikai nyumbani mwake.

Mithali 7 :11

12 Mara yu katika njia kuu, mara viwanjani, Naye huotea kwenye pembe za kila njia.

Mithali 7 :12

13 Basi akamshika, akambusu, Akamwambia kwa uso usio na haya,

Mithali 7 :13

14 Kwangu ziko sadaka za amani; Leo hivi nimeziondoa nadhiri zangu;

Mithali 7 :14

15 Ndiyo maana nikatoka nikulaki, Nikutafute uso wako kwa bidii, nami nimekuona.

Mithali 7 :15

16 Nimetandika kitanda changu, magodoro mazuri, Kwa matandiko ya Kimisri yenye mistari.

Mithali 7 :16

17 Nimetia kitanda changu manukato, Manemane na udi na mdalasini.

Mithali 7 :17

18 Haya, na tushibe upendo hata asubuhi, Tujifurahishe nafsi zetu kwa mahaba.

Mithali 7 :18

19 Maana mume wangu hayumo nyumbani, Amekwenda safari ya mbali;

Mithali 7 :19

20 Amechukua mfuko wa fedha mkononi; Atarudi wakati wa mwezi mpevu.

Mithali 7 :20

21 Kwa maneno yake mengi na ulaini akamshawishi, Kwa ubembelezi wa midomo yake akamshinda.

Mithali 7 :21

22 Huyo akafuatana naye mara hiyo, Kama vile ng'ombe aendavyo machinjoni; Au mpumbavu kuadhibiwa katika pingu;

Mithali 7 :22

23 Hata mshale umchome maini; Kama ndege aendaye haraka mtegoni; Wala hajui ya kuwa ni hasara ya nafsi yake.

Mithali 7 :23

24 Basi, wanangu, nisikilizeni sasa, Mkayaangalie maneno ya kinywa changu.

Mithali 7 :24

25 Moyo wako usizielekee njia zake, Wala usipotee katika mapito yake.

Mithali 7 :25

26 Maana amewaangusha wengi waliojeruhi, Naam, jumla ya waliouawa naye ni jeshi kubwa.

Mithali 7 :26

27 Nyumba yake ni njia ya kwenda kuzimu, Hushuka mpaka vyumba vya mauti.

Mithali 7 :27
 
Hilo pia kamwe halitawezekana, na nikikwambia halitawezekana basi ujue nina sababu zaidi ya 100 kusema ivo
Umeiwekea kufuri?
Umeigundisha kwa gundi?
Umedanganywa na karumanzela?

Sababu zako hata zikiwa book
We jua nyanya iko juani
 
Mithali 6:20-33

20 Mwanangu, shika maagizo ya baba yako, Wala usiiache sheria ya mama yako.

Mithali 6 :20

21 Yafunge hayo katika moyo wako daima; Jivike hayo shingoni mwako.

Mithali 6 :21

22 Uendapo yatakuongoza, ulalapo yatakulinda, Na uamkapo yatazungumza nawe.

Mithali 6 :22

23 Maana maagizo hayo ni taa, na sheria hiyo ni nuru, Na maonyo ya kumwadilisha mtu ni njia ya uzima.

Mithali 6 :23

24 Yakulinde na mwanamke mwovu, asikupate, Na kukuponya na ubembelezi wa mgeni.

Mithali 6 :24

25 Usiutamani uzuri wake moyoni mwako; Wala usikubali akunase kwa kope za macho yake.

Mithali 6 :25

26 Maana kwa malaya mtu hutiwa katika hali ya kuhitaji kipande cha mkate; Na kahaba humwinda mtu anase nafsi yake iliyo ya thamani

Mithali 6 :26

27 Je! Mtu aweza kuua moto kifuani pake, Na nguo zake zisiteketezwe?

Mithali 6 :27

28 Je! Mtu aweza kukanyaga makaa ya moto, Na nyayo zake zisiungue?

Mithali 6 :28

29 Ndivyo alivyo aingiaye kwa mke wa jirani yake; Kila mtu amgusaye huyo atakuwa na hatia.

Mithali 6 :29

32 Mtu aziniye na mwanamke hana akili kabisa; Afanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake.

Mithali 6 :32

33 Atapata jeraha na kuvunjiwa heshima; Wala fedheha yake haitafutika.

Mithali 6 :33
Inaonekana we ni mke wa mchungaji
 
Back
Top Bottom